Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Zombies

Welcome to ParadiZe v20240415-P2P

Welcome to ParadiZe v20240415-P2P

Cập nhật vào ngày: 21/04/2024 21/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,081

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Paradise không chính xác những gì bạn hy vọng: nó bị nhiễm zombie! Rất may, bạn có thể kiểm soát ch ...

Xem thêm Welcome to ParadiZe v20240415-P2P

Black Mesa Definitive Edition v20240419-P2P

Black Mesa Definitive Edition v20240419-P2P

Cập nhật vào ngày: 21/04/2024 21/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,663

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Trong lần trở lại này  Black Mesa mang đến cho người chơi tất cả những nội dung cơ bản của phiê ...

Xem thêm Black Mesa Definitive Edition v20240419-P2P

SoulTail-TENOKE

SoulTail-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 19/04/2024 19/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,035

Thể loại: Casual, Indie, Chiến lược

Chơi Soultail và cứu rừng. Triệu tập và nuôi dưỡng một tinh thần giám hộ với nhiều thẻ khác nhau và ...

Xem thêm SoulTail-TENOKE

IRREVERSIBLE REPACK-TiNYiSO

IRREVERSIBLE REPACK-TiNYiSO

Cập nhật vào ngày: 18/04/2024 18/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,115

Thể loại: Indie

Đắm chìm trong một thế giới nơi bóng tối đến với cuộc sống, và quái vật sống ở mọi góc. Hành trình ...

Xem thêm IRREVERSIBLE REPACK-TiNYiSO

Sker Ritual-RUNE

Sker Ritual-RUNE

Cập nhật vào ngày: 18/04/2024 18/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,198

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Một FPS sống sót dựa trên tròn mạnh mẽ, chơi solo hoặc co-op. Bắn theo cách của bạn thông qua những ...

Xem thêm Sker Ritual-RUNE

HumanitZ Stronghold Early Access

HumanitZ Stronghold Early Access

Cập nhật vào ngày: 17/04/2024 17/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,473

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

HumanitZ là game bắn súng sinh tồn chống lại zombie với góc nhìn từ trên xuống, bối cảnh là 10 năm s ...

Xem thêm HumanitZ Stronghold Early Access

Black Mesa Definitive Edition v20240415-P2P

Black Mesa Definitive Edition v20240415-P2P

Cập nhật vào ngày: 17/04/2024 17/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,561

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Trong lần trở lại này  Black Mesa mang đến cho người chơi tất cả những nội dung cơ bản của phiê ...

Xem thêm Black Mesa Definitive Edition v20240415-P2P

Night of the Dead Story Part 3 Early Access

Night of the Dead Story Part 3 Early Access

Cập nhật vào ngày: 17/04/2024 17/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,435

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Night of the Dead là game phiêu lưu hành động kết hợp sinh tồn đầy kịch tính, trong đó nhiệm vụ của ...

Xem thêm Night of the Dead Story Part 3 Early Access

Survival Nation Lost Horizon Early Access

Survival Nation Lost Horizon Early Access

Cập nhật vào ngày: 15/04/2024 15/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,281

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie, Nhập vai

Survival Nation: Lost Horizon là một trò chơi sinh tồn trên thế giới mở, từ trên xuống. Giữ cho bản ...

Xem thêm Survival Nation Lost Horizon Early Access

Carpathian Night Starring Bela Lugosi-Chronos

Carpathian Night Starring Bela Lugosi-Chronos

Cập nhật vào ngày: 13/04/2024 13/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,525

Thể loại: Hành động

Bela Lugosi trở lại với tư cách là Hoàng tử Dracula trong nền tảng kinh dị cổ điển này! Trận chiến ...

Xem thêm Carpathian Night Starring Bela Lugosi-Chronos

‹868788899091›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Medieval Crafter: Blacksmith
  • STARBITES
  • Thick As Thieves
  • Shards of Order
  • GRADIUS ORIGINS
  • Absolum
  • End of Abyss
  • Aether & Iron
  • WARSHIFT 2
  • Achilles: Survivor
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com