Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Chơi miễn phí

Fading Echo v1.0.28121-P2P

Fading Echo v1.0.28121-P2P

Cập nhật vào ngày: 24/09/2026 24/09/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 132

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Chơi miễn phí, Indie, Nhập vai

Fading Echo là một game nhập vai phiêu lưu hành động có nhịp độ nhanh, nơi sự sáng tạo thúc đẩy chiế ...

Xem thêm Fading Echo v1.0.28121-P2P

The Sims 4 v1.128.90.1030-P2P

The Sims 4 v1.128.90.1030-P2P

Cập nhật vào ngày: 24/09/2026 24/09/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 124

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Chơi miễn phí, Mô phỏng

Có lẽ rằng không nên nói quá nhiều về thành công của The Sims – dòng game mô phỏng cuộc sống đến từ ...

Xem thêm The Sims 4 v1.128.90.1030-P2P

Gladio Mori-GoldBerg

Gladio Mori-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 20/09/2026 20/09/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 327

Thể loại: Hành động, Chơi miễn phí, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Chưa có dữ liệu

Xem thêm Gladio Mori-GoldBerg

Emberward-GoldBerg

Emberward-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 19/09/2026 19/09/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 313

Thể loại: Chơi miễn phí, Indie, Chiến lược

Xây dựng các mê cung xoắn với các khối tetromino và triển khai các tòa tháp độc đáo trong trò chơi p ...

Xem thêm Emberward-GoldBerg

Wanderburg Early Access

Wanderburg Early Access

Cập nhật vào ngày: 08/09/2026 08/09/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 532

Thể loại: Hành động, Casual, Early Access, Chơi miễn phí, Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

Chưa có dữ liệu

Xem thêm Wanderburg Early Access

SpeedRunners 2 King of Speed-RUNE

SpeedRunners 2 King of Speed-RUNE

Cập nhật vào ngày: 04/09/2026 04/09/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 581

Thể loại: Hành động, Casual, Chơi miễn phí, Indie, Đua xe, Thể thao

Chưa có dữ liệu

Xem thêm SpeedRunners 2 King of Speed-RUNE

The Sims 4 v1.127.41.1030-P2P

The Sims 4 v1.127.41.1030-P2P

Cập nhật vào ngày: 01/09/2026 01/09/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 557

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Chơi miễn phí, Mô phỏng

Chơi với cuộc sống và khám phá những khả năng. Giải phóng trí tưởng tượng của bạn và tạo ra một thế ...

Xem thêm The Sims 4 v1.127.41.1030-P2P

SPARTA 2035 v20260826-P2P

SPARTA 2035 v20260826-P2P

Cập nhật vào ngày: 28/08/2026 28/08/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 580

Thể loại: Hành động, Chơi miễn phí, Chiến lược

Chưa có dữ liệu

Xem thêm SPARTA 2035 v20260826-P2P

Otherworld Legends v3.4.0-P2P

Otherworld Legends v3.4.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 24/08/2026 24/08/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 820

Thể loại: Hành động, Chơi miễn phí, Indie, Nhập vai

Otherworld Legends là game hành động kiếm thuật mãn nhãn với hiệu ứng ấn tượng mới trên Steam. Hãy l ...

Xem thêm Otherworld Legends v3.4.0-P2P

Grim Dawn v1.3.0.8-P2P

Grim Dawn v1.3.0.8-P2P

Cập nhật vào ngày: 20/08/2026 20/08/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 776

Thể loại: Hành động, Chơi miễn phí, Chiến lược

Bước vào một thế giới giả tưởng tận thế, nơi loài người đang trên bờ vực tuyệt chủng, sắt có giá trị ...

Xem thêm Grim Dawn v1.3.0.8-P2P

123456›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game Beast of Reincarnation-RUNE
Tải game Palworld-RUNE
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game Mortal Shell II-RUNE

Game mới cập nhật

  • DRAPLINE
  • Alaska Gold Fever
  • Trails in the Sky 1st Chapter
  • Cupid Parasite
  • Obscurity: Unknown Threat
  • Kalanoro
  • It's Fine
  • Otterly Lost
  • Meow Squad: Incremental Fishing
  • FluxWerks
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com