Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Bắn súng góc nhìn thứ 3

Funko Fusion v1.2.3.137492-RUNE

Funko Fusion v1.2.3.137492-RUNE

Cập nhật vào ngày: 19/10/2024 19/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,062

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

Trải nghiệm một lễ hội của fandom hơn bao giờ hết trong Funko Fusion! Chơi qua các thế giới mang tí ...

Xem thêm Funko Fusion v1.2.3.137492-RUNE

Crow Country v20241016-P2P

Crow Country v20241016-P2P

Cập nhật vào ngày: 18/10/2024 18/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,631

Thể loại: Hành động, Indie

Năm đó là năm 1990. Nó đã được hai năm kể từ sự biến mất bí ẩn của Edward Crow và sự đóng cửa đột ng ...

Xem thêm Crow Country v20241016-P2P

Remnant II v448.817-P2P

Remnant II v448.817-P2P

Cập nhật vào ngày: 18/10/2024 18/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,821

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Remnant II là một trò chơi hành động được phát triển bởi Gunfire Games và phát hành bởi Gearbox Publ ...

Xem thêm Remnant II v448.817-P2P

Valkyrie Of Phantasm-SKIDROW

Valkyrie Of Phantasm-SKIDROW

Cập nhật vào ngày: 18/10/2024 18/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,423

Thể loại: Hành động, Early Access, Indie

Kiểm soát các nhân vật từ loạt dự án Touhou trong trò chơi hành động bắn súng này có tính năng trên ...

Xem thêm Valkyrie Of Phantasm-SKIDROW

100 Wars-TENOKE

100 Wars-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 17/10/2024 17/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,287

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie, Nhập vai

Chế độ trò chơi không thể đoán trước như kính vạn hoa, và mỗi lần mở là một cuộc phiêu lưu hoàn toàn ...

Xem thêm 100 Wars-TENOKE

Everspace 2 v1.3.43257-P2P

Everspace 2 v1.3.43257-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/10/2024 16/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,871

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai, Mô phỏng

EVERSPACE 2 là một trò chơi bắn súng góc nhìn thứ ba và phiêu lưu vũ trụ được phát triển và xuất bản ...

Xem thêm Everspace 2 v1.3.43257-P2P

Squirrel with a Gun v20241015-P2P

Squirrel with a Gun v20241015-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/10/2024 16/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,473

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Squirrel, gặp súng. Là một loài gặm nhấm đáng ghét nhất, phát triển một sở trường (và một tình yêu? ...

Xem thêm Squirrel with a Gun v20241015-P2P

Sker Ritual v1.2.0.23842-P2P

Sker Ritual v1.2.0.23842-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/10/2024 16/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,273

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Một FPS sống sót dựa trên tròn mạnh mẽ, chơi solo hoặc co-op. Bắn theo cách của bạn thông qua những ...

Xem thêm Sker Ritual v1.2.0.23842-P2P

RETRO ROBOTS 2D-TENOKE

RETRO ROBOTS 2D-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 15/10/2024 15/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,147

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Đua xe

Trò chơi hành động. Robot, tàu không gian, xe mặt trăng, xe máy & máy bay phản lực. Chiến tranh kh ...

Xem thêm RETRO ROBOTS 2D-TENOKE

Zombie Shooter TPS-TENOKE

Zombie Shooter TPS-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 15/10/2024 15/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,707

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai, Chiến lược

Nó không chỉ là một trò chơi bắn súng; Nó là một bài kiểm tra về kỹ năng, chiến lược và phản xạ. N ...

Xem thêm Zombie Shooter TPS-TENOKE

‹676869707172›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Tenebris Somnia
  • Permafrost
  • A Sister's Journey
  • Star Trek: Outposts Unknown
  • Legion Breaker
  • Bandit Simulator TD
  • Dinerz
  • Train Station Tycoon
  • Truckful
  • Cozy Builder
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com