Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Bắn súng góc nhìn thứ 3

Escape Z-P2P

Escape Z-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/06/2025 16/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,208

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Sống sót trong ngày tận thế với bạn bè trong Escape Z. Fight và Planning Tactics để đối mặt với đám ...

Xem thêm Escape Z-P2P

E.E.R.I.E2 v1.9.4-TENOKE

E.E.R.I.E2 v1.9.4-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 15/06/2025 15/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 15,189

Thể loại: Indie

E.E.R.I.E 2 là một trò chơi bắn súng chiến thuật. Trong Gensokyo hiện đại, đóng vai trò của Fairy L ...

Xem thêm E.E.R.I.E2 v1.9.4-TENOKE

Vellum v1.0.2-P2P

Vellum v1.0.2-P2P

Cập nhật vào ngày: 15/06/2025 15/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,376

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Viết trên! Bảo vệ các cuốn sách trong Vellum, một co-op, roguelike văn học! Khai thác màu sắc định ...

Xem thêm Vellum v1.0.2-P2P

KIBORG v20250614-P2P

KIBORG v20250614-P2P

Cập nhật vào ngày: 15/06/2025 15/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,813

Thể loại: Hành động, Indie

KIBORG trên Steam là bom tấn hành động mới lạ mà bạn không nên bỏ qua. Cốt truyện lôi cuốn, lối chơi ...

Xem thêm KIBORG v20250614-P2P

Heroes of Valor Early Access

Heroes of Valor Early Access

Cập nhật vào ngày: 14/06/2025 14/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,562

Thể loại: Hành động, Casual, Early Access

Đây là chiến tranh, người lính. Chọn một lớp học, thiết bị lên và đánh vào tiền tuyến. Cho dù bạn ...

Xem thêm Heroes of Valor Early Access

MindsEye v4658369-P2P

MindsEye v4658369-P2P

Cập nhật vào ngày: 14/06/2025 14/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,673

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

MindsEye là game phiêu lưu hành động ly kỳ dựa trên cốt truyện, với bối cảnh nước Mỹ hư cấu trong tư ...

Xem thêm MindsEye v4658369-P2P

DAY OF THE RISING DEAD-TENOKE

DAY OF THE RISING DEAD-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 13/06/2025 13/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,369

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

Bước vào một thế giới theo phong cách phim tương tự, nghiệt ngã, nơi ba người sống sót phải chiến đấ ...

Xem thêm DAY OF THE RISING DEAD-TENOKE

MindsEye-P2P

MindsEye-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/06/2025 10/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,968

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Mindseye là một phim kinh dị hành động một người chơi một câu chuyện được đặt trong thành phố sa mạc ...

Xem thêm MindsEye-P2P

MindsEye-RUNE

MindsEye-RUNE

Cập nhật vào ngày: 10/06/2025 10/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,904

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Mindseye là một phim kinh dị hành động một người chơi một câu chuyện được đặt trong thành phố sa mạc ...

Xem thêm MindsEye-RUNE

Warhammer 40K Space Marine Master Crafted ED-RUNE

Warhammer 40K Space Marine Master Crafted ED-RUNE

Cập nhật vào ngày: 10/06/2025 10/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,636

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Warhammer 40.000: Không gian Marine trở lại. Nâng cao cho một thế hệ mới! Tận hưởng chất lượng cuộ ...

Xem thêm Warhammer 40K Space Marine Master Crafted ED-RUNE

‹464748495051›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • ASTRO BOT
  • Warhammer 40,000: Space Marine 2
  • Tenebris Somnia
  • Permafrost
  • A Sister's Journey
  • Star Trek: Outposts Unknown
  • Legion Breaker
  • Bandit Simulator TD
  • Dinerz
  • Train Station Tycoon
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com