Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Chiến lược

Stellaris v4.2.4-P2P

Stellaris v4.2.4-P2P

Cập nhật vào ngày: 28/12/2025 28/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,655

Thể loại: Mô phỏng, Chiến lược

Hãy sẵn sàng khám phá, khám phá và tương tác với vô số loài khi bạn du hành giữa các vì sao. Xây dự ...

Xem thêm Stellaris v4.2.4-P2P

Sins of a Solar Empire II v1.50.7-P2P

Sins of a Solar Empire II v1.50.7-P2P

Cập nhật vào ngày: 28/12/2025 28/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,985

Thể loại: Mô phỏng, Chiến lược

Trận chiến giành quyền thống trị thiên hà trong trò chơi chiến lược 4X thời gian thực với quy mô vô ...

Xem thêm Sins of a Solar Empire II v1.50.7-P2P

Terror Call-GoldBerg

Terror Call-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 27/12/2025 27/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,609

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Chiến lược

Các game thủ Tamil, đây là ứng dụng dành cho bạn—có hỗ trợ hoàn toàn bằng tiếng Anh. Terror Call ph ...

Xem thêm Terror Call-GoldBerg

Intravenous 2 v1.4.7-P2P

Intravenous 2 v1.4.7-P2P

Cập nhật vào ngày: 27/12/2025 27/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,735

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Chiến lược

Intravenous 2 là sự kết hợp tuyệt vời giữa lối chơi chiến thuật và cách kể chuyện hấp dẫn. Bạn sẽ ô ...

Xem thêm Intravenous 2 v1.4.7-P2P

Geo Political Simulator 2026 Edition v2.14-P2P

Geo Political Simulator 2026 Edition v2.14-P2P

Cập nhật vào ngày: 26/12/2025 26/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,939

Thể loại: Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Bản mở rộng mới nhất của trình mô phỏng thế giới siêu thực, nơi bạn đóng vai nguyên thủ quốc gia hoặ ...

Xem thêm Geo Political Simulator 2026 Edition v2.14-P2P

Schedule I Shrooms Early Access

Schedule I Shrooms Early Access

Cập nhật vào ngày: 26/12/2025 26/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,827

Thể loại: Hành động, Early Access, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Từ kẻ đẩy ma túy nhỏ đến tên trùm - sản xuất và phân phối nhiều loại ma túy khắp thành phố Hyland Po ...

Xem thêm Schedule I Shrooms Early Access

Call to Arms Gates of Hell Ostfront v1.060.0-P2P

Call to Arms Gates of Hell Ostfront v1.060.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 26/12/2025 26/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,994

Thể loại: Hành động, Mô phỏng, Chiến lược

Call to Arms - Gates of Hell: Ostfront là một tựa game chiến thuật thời gian thực được phát triển bở ...

Xem thêm Call to Arms Gates of Hell Ostfront v1.060.0-P2P

I Sell Lemonade-TENOKE

I Sell Lemonade-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 26/12/2025 26/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,778

Thể loại: Casual, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Bạn là ông chủ của khối. Bán nước chanh, kiếm tiền, mua xe đạp, gây ấn tượng với các cô gái — và số ...

Xem thêm I Sell Lemonade-TENOKE

SPARTA 2035 v1.3.1-P2P

SPARTA 2035 v1.3.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 26/12/2025 26/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,183

Thể loại: Hành động, Chơi miễn phí, Chiến lược

Sparta 2035 là game chiến thuật theo lượt mang tinh thần của một bộ phim hành động kinh điển. Điều ...

Xem thêm SPARTA 2035 v1.3.1-P2P

Into the Dead Our Darkest Days v0.9.3 Early Access

Into the Dead Our Darkest Days v0.9.3 Early Access

Cập nhật vào ngày: 26/12/2025 26/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,124

Thể loại: Hành động, Early Access, Mô phỏng, Chiến lược

Into the Dead: Our Darkest Days là trò chơi sinh tồn kinh dị giữa đại dịch zombie. Dẫn dắt nhóm ngườ ...

Xem thêm Into the Dead Our Darkest Days v0.9.3 Early Access

‹160161162163164165›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Tape to Tape
  • Warrior Cats: Clans of the Forest
  • ASPIS
  • Azure Striker Gunvolt Trilogy Enhanced
  • F-Drones Simulator
  • Red Chat Ritual – TSUMIMI TIME
  • SpaceBourne 2
  • Dispatch
  • Halls of Torment
  • UBOAT
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com