Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Giàu cốt truyện

TR 49-GoldBerg

TR 49-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 23/01/2026 23/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,633

Thể loại: Phiêu lưu

Một máy tính thời Thế chiến II. Một kho lưu trữ những cuốn sách bị mất. Một bí mật thay đổi thế gi ...

Xem thêm TR 49-GoldBerg

Little Gods of the Abyss-TENOKE

Little Gods of the Abyss-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 23/01/2026 23/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,852

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

Một cuộc phiêu lưu 3D kết hợp hành động nền tảng chính xác với các câu đố về môi trường. Thanh lọc ...

Xem thêm Little Gods of the Abyss-TENOKE

Silly Polly Beast v1.2.4.132-P2P

Silly Polly Beast v1.2.4.132-P2P

Cập nhật vào ngày: 23/01/2026 23/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,871

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Silly Polly Beast là game hành động bắn súng có cốt truyện mang bầu không khí đen tối và bạo lực mới ...

Xem thêm Silly Polly Beast v1.2.4.132-P2P

The Cemetery Shift-P2P

The Cemetery Shift-P2P

Cập nhật vào ngày: 22/01/2026 22/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,506

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Indie, Mô phỏng

Bạn là một sinh viên đại học trẻ làm việc ca đêm với tư cách là nhân viên bảo vệ tại một nghĩa trang ...

Xem thêm The Cemetery Shift-P2P

Niskala Sacred Knowledge of Leyak-GoldBerg

Niskala Sacred Knowledge of Leyak-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 22/01/2026 22/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,704

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

"Niskala: Kiến thức thiêng liêng về Leyak", lấy cảm hứng từ văn hóa Bali, trí tuệ địa phương, văn hó ...

Xem thêm Niskala Sacred Knowledge of Leyak-GoldBerg

PREQUEL-P2P

PREQUEL-P2P

Cập nhật vào ngày: 22/01/2026 22/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,866

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Chơi như mọi sinh vật và tạo ra con đường của riêng bạn trong thế giới PREQUEL xinh đẹp! Hành trình ...

Xem thêm PREQUEL-P2P

DYNASTY WARRIORS ORIGINS Visions of Four Heroes-RUNE

DYNASTY WARRIORS ORIGINS Visions of Four Heroes-RUNE

Cập nhật vào ngày: 22/01/2026 22/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,054

Thể loại: Hành động, Nhập vai, Chiến lược

Hòa mình vào những trận chiến đầy phấn khích với tư cách là một anh hùng vô danh trong Tam Quốc ...

Xem thêm DYNASTY WARRIORS ORIGINS Visions of Four Heroes-RUNE

Jukai Maze-TENOKE

Jukai Maze-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 22/01/2026 22/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,943

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

Bên dưới biển cây rợp bóng bên dưới ngọn núi lửa là một cơ sở bí ẩn đang thăm dò thế giới bên kia, l ...

Xem thêm Jukai Maze-TENOKE

Obscure Horrors-P2P

Obscure Horrors-P2P

Cập nhật vào ngày: 22/01/2026 22/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,765

Thể loại: Indie

Một bộ sưu tập ít người biết đến gồm 8 game kinh dị siêu thực và đen tối. ...

Xem thêm Obscure Horrors-P2P

Elengard Ascension v1.17.4 Early Access

Elengard Ascension v1.17.4 Early Access

Cập nhật vào ngày: 22/01/2026 22/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,888

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Nhập vai, Chiến lược

Bắt tay vào một cuộc phiêu lưu hoành tráng để nâng cao sức mạnh trong game nhập vai giả tưởng thời t ...

Xem thêm Elengard Ascension v1.17.4 Early Access

‹138139140141142143›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Azure Striker Gunvolt Trilogy Enhanced
  • F-Drones Simulator
  • Red Chat Ritual – TSUMIMI TIME
  • SpaceBourne 2
  • Dispatch
  • Halls of Torment
  • UBOAT
  • Thomas & Friends™: Wonders of Sodor
  • Cataclismo
  • Life Below
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com