Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Lén lút

Crime Scene Cleaner v3.0.3.3-P2P

Crime Scene Cleaner v3.0.3.3-P2P

Cập nhật vào ngày: 22/12/2025 22/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,287

Thể loại: Hành động, Mô phỏng

Một khi bạn bị vướng vào đám đông, bạn sẽ mãi mãi là một phần của đám đông. Ít nhất họ cũng trả một ...

Xem thêm Crime Scene Cleaner v3.0.3.3-P2P

FEROCIOUS v1.05-P2P

FEROCIOUS v1.05-P2P

Cập nhật vào ngày: 21/12/2025 21/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,352

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Đắm chìm trong cuộc phiêu lưu FPS sinh tồn. Bị mắc kẹt trên một hòn đảo nguy hiểm, phải đối mặt với ...

Xem thêm FEROCIOUS v1.05-P2P

Winter Survival v51123S-P2P

Winter Survival v51123S-P2P

Cập nhật vào ngày: 20/12/2025 20/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,361

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Winter Survival là một trò chơi sinh tồn theo cốt truyện, trong đó chấn thương biến hiện thực thành ...

Xem thêm Winter Survival v51123S-P2P

UNDERWARD v2.1.0.1-P2P

UNDERWARD v2.1.0.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 20/12/2025 20/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,738

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Underward là game phiêu lưu kinh dị hợp tác dành 1-4 người chơi, gợi nhớ đến Lethal Company và Conte ...

Xem thêm UNDERWARD v2.1.0.1-P2P

Emissary Zero v1.2.1-P2P

Emissary Zero v1.2.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 20/12/2025 20/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,914

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Nhiều người

Co-op kinh dị (1-4 người chơi). Bạn được cử đi khám phá một tòa nhà bí ẩn vào ban đêm. Tìm Mặt tră ...

Xem thêm Emissary Zero v1.2.1-P2P

Crime Boss Rockay City v1.19.1.0-P2P

Crime Boss Rockay City v1.19.1.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/12/2025 19/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,882

Thể loại: Hành động

Trùm tội phạm: Rockay City là trò chơi cướp FPS co-op 1-4 người chơi với lối chơi lén lút thú vị và ...

Xem thêm Crime Boss Rockay City v1.19.1.0-P2P

Vampire The Masquerade Bloodlines 2 v48487-P2P

Vampire The Masquerade Bloodlines 2 v48487-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/12/2025 19/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,860

Thể loại: Hành động, Nhập vai

Tựa game nhập vai hành động Vampire: The Masquerade - Bloodlines 2 mô phỏng cuộc chiến đẫm máu của t ...

Xem thêm Vampire The Masquerade Bloodlines 2 v48487-P2P

After Prologue-P2P

After Prologue-P2P

Cập nhật vào ngày: 18/12/2025 18/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,693

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

Sau... Đây là một game mô phỏng sinh tồn lấy bối cảnh một thế giới hậu tận thế. Khám phá thành phố ...

Xem thêm After Prologue-P2P

PROJECT HUNT Trophy Sanctuary-TENOKE

PROJECT HUNT Trophy Sanctuary-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 18/12/2025 18/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,988

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng, Thể thao

Một trò chơi săn bắn thân thiện với người bình thường, tập trung vào việc bắn súng vui nhộn, mạnh mẽ ...

Xem thêm PROJECT HUNT Trophy Sanctuary-TENOKE

Vampire The Masquerade Bloodlines 2 v48271-P2P

Vampire The Masquerade Bloodlines 2 v48271-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/12/2025 16/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,836

Thể loại: Hành động, Nhập vai

Tựa game nhập vai hành động Vampire: The Masquerade - Bloodlines 2 mô phỏng cuộc chiến đẫm máu của t ...

Xem thêm Vampire The Masquerade Bloodlines 2 v48271-P2P

‹252627282930›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Petal Crash 2
  • The Killing Stone
  • ASTRO BOT
  • Warhammer 40,000: Space Marine 2
  • Tenebris Somnia
  • Permafrost
  • A Sister's Journey
  • Star Trek: Outposts Unknown
  • Legion Breaker
  • Bandit Simulator TD
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com