Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Chơi đơn

Asylum Patient Zero-TENOKE

Asylum Patient Zero-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 08/07/2025 08/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,564

Thể loại: Indie

Giảm vào độ sâu kinh dị đáng sợ trong trò chơi kinh dị ly kỳ này, nơi mọi bước đi che giấu những cơn ...

Xem thêm Asylum Patient Zero-TENOKE

tuna hakes underwater-TENOKE

tuna hakes underwater-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 08/07/2025 08/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,740

Thể loại: Hành động, Indie

Bạn là một con cá làm thủ thuật ...

Xem thêm tuna hakes underwater-TENOKE

UNDER DEFEAT-TENOKE

UNDER DEFEAT-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 08/07/2025 08/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,734

Thể loại: Hành động

Dễ dàng của tôi cưỡi ngựa, một kỵ binh sắt thiên thể tăng vọt qua các thiên đàng. Vụ nổ súng swirli ...

Xem thêm UNDER DEFEAT-TENOKE

Laser Tag Massacre-TENOKE

Laser Tag Massacre-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 08/07/2025 08/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,790

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

"Massacre thẻ laser" là một trò chơi kinh dị dựa trên câu chuyện lấy cảm hứng từ các bộ phim Slasher ...

Xem thêm Laser Tag Massacre-TENOKE

Sea Fantasy-TENOKE

Sea Fantasy-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 08/07/2025 08/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,826

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Cứu thế giới bằng cách câu cá! Đây là một trò chơi game nhập vai hành động hoàn toàn mới, nơi bạn đ ...

Xem thêm Sea Fantasy-TENOKE

DOKAPON Sword of Fury-TENOKE

DOKAPON Sword of Fury-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 08/07/2025 08/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,924

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Indie, Nhập vai, Chiến lược

Cuối cùng, bất cứ ai kết thúc những người giàu có nhất (có nghĩa là, người mang nhiều tài sản nhất) ...

Xem thêm DOKAPON Sword of Fury-TENOKE

Revenge of the Savage Planet v100928-P2P

Revenge of the Savage Planet v100928-P2P

Cập nhật vào ngày: 08/07/2025 08/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,965

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Revenge of the Savage Planet đưa chúng ta vào một cuộc phiêu lưu hành động khoa học viễn tưởng châm ...

Xem thêm Revenge of the Savage Planet v100928-P2P

Forever Skies v1.0.3-P2P

Forever Skies v1.0.3-P2P

Cập nhật vào ngày: 08/07/2025 08/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,431

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Một trò chơi sinh tồn của người thứ nhất được đặt trên một trái đất bị hủy hoại về mặt sinh thái, hậ ...

Xem thêm Forever Skies v1.0.3-P2P

Dying Light 2 Stay Human v1.23.2-P2P

Dying Light 2 Stay Human v1.23.2-P2P

Cập nhật vào ngày: 08/07/2025 08/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,455

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Con người đang đứng trước bờ vực của sự diệt vong trong 1 thế giới bị nhiễm dịch bệnh vô phương cứu ...

Xem thêm Dying Light 2 Stay Human v1.23.2-P2P

The Plucky Squire Deluxe Edition v1.50.17-P2P

The Plucky Squire Deluxe Edition v1.50.17-P2P

Cập nhật vào ngày: 08/07/2025 08/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,983

Thể loại: Phiêu lưu

Các nhân vật trong truyện sẽ khám phá thế giới ba chiều bên ngoài trang sách và phải nhảy giữa thế g ...

Xem thêm The Plucky Squire Deluxe Edition v1.50.17-P2P

‹670671672673674675›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Palworld-RUNE
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game Subnautica 2 Early Access
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Resident Evil Requiem HYPERVISOR-P2P
Tải game Palworld v1.0.1-P2P
Tải game Anomalous Coffee Machine 2-GoldBerg
Tải game LEGO Batman Legacy of the Dark Knight-VOICES38
Tải game SCUM The Long Haul-RUNE

Game mới cập nhật

  • The Relic: First Guardian
  • Kusan: City of Wolves
  • Edge of Destruction
  • Leafy Corner
  • Strategos
  • Take me, Vitaly
  • Thriving City: Song
  • Emissary Zero
  • Palworld
  • Broken Arrow
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com