Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Bắn súng

Dementium The Ward v1.1.6-P2P

Dementium The Ward v1.1.6-P2P

Cập nhật vào ngày: 05/11/2025 05/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,992

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Kinh dị DS cổ điển tái sinh. Tỉnh dậy trong một bệnh viện bỏ hoang không có ký ức, không lối thoát ...

Xem thêm Dementium The Ward v1.1.6-P2P

SPARTA 2035-P2P

SPARTA 2035-P2P

Cập nhật vào ngày: 04/11/2025 04/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,423

Thể loại: Hành động, Chơi miễn phí, Chiến lược

“Sparta 2035” là game chiến thuật theo lượt mang tinh thần của một bộ phim hành động kinh điển. Điề ...

Xem thêm SPARTA 2035-P2P

Flesh Made Fear-GoldBerg

Flesh Made Fear-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 04/11/2025 04/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,016

Thể loại: Hành động, Indie

Điều khiển xe tăng. Camera cố định. Khủng bố thuần túy. Lấy bối cảnh trong một thế giới đầy ám ản ...

Xem thêm Flesh Made Fear-GoldBerg

Vellum v1.2.0-TENOKE

Vellum v1.2.0-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 04/11/2025 04/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,034

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Viết tiếp! Bảo vệ những cuốn sách ở Vellum, một trò chơi roguelike văn học hợp tác! Khai thác các ...

Xem thêm Vellum v1.2.0-TENOKE

Dementium The Ward v1.1.5-P2P

Dementium The Ward v1.1.5-P2P

Cập nhật vào ngày: 04/11/2025 04/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,849

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Kinh dị DS cổ điển tái sinh. Tỉnh dậy trong một bệnh viện bỏ hoang không có ký ức, không lối thoát ...

Xem thêm Dementium The Ward v1.1.5-P2P

Within the Cosmos v2.1.1-P2P

Within the Cosmos v2.1.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 04/11/2025 04/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,410

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Trong Cosmos là một game nhập vai khoa học viễn tưởng. Sau khi thức tỉnh trong một hệ sao hẻo lánh, ...

Xem thêm Within the Cosmos v2.1.1-P2P

Mycopunk Oxythane Breach Early Access

Mycopunk Oxythane Breach Early Access

Cập nhật vào ngày: 04/11/2025 04/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,184

Thể loại: Hành động, Indie

Tham gia New Atlas Hazard Crew, một đội gồm những robot kỳ quặc với các tiện ích độc đáo và loại bỏ ...

Xem thêm Mycopunk Oxythane Breach Early Access

Silly Polly Beast v0.98-P2P

Silly Polly Beast v0.98-P2P

Cập nhật vào ngày: 03/11/2025 03/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,309

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Silly Polly Beast là game hành động bắn súng có cốt truyện mang bầu không khí đen tối và bạo lực mới ...

Xem thêm Silly Polly Beast v0.98-P2P

Echoes of the Living Early Access

Echoes of the Living Early Access

Cập nhật vào ngày: 02/11/2025 02/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,301

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie

Echoes of the Living là một phim kinh dị sinh tồn cổ điển đen tối lấy cảm hứng từ những bộ phim đình ...

Xem thêm Echoes of the Living Early Access

MechWarrior 5 Mercenaries v1.13.378-P2P

MechWarrior 5 Mercenaries v1.13.378-P2P

Cập nhật vào ngày: 02/11/2025 02/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,381

Thể loại: Hành động, Mô phỏng

MechWarrior 5: Mercenaries là phần mới nhất trong series game robot đại chiến MechWarrior dành cho m ...

Xem thêm MechWarrior 5 Mercenaries v1.13.378-P2P

‹818283848586›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Moadra
  • Ship Explorer
  • Ticket to Ride®
  • Soul Mates
  • Horns of Deliverance
  • Escape from Vlogger: Runaway
  • Dementium II
  • Escape from Playtime
  • The Last Guardian
  • Enshrouded
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com