Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Bắn súng

ArmA 3 v2.18.152239-P2P

ArmA 3 v2.18.152239-P2P

Cập nhật vào ngày: 21/10/2024 21/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,801

Thể loại: Hành động, Mô phỏng, Chiến lược

Trải nghiệm lối chơi chiến đấu thực sự trong một hộp cát quân sự khổng lồ. Triển khai nhiều loại nộ ...

Xem thêm ArmA 3 v2.18.152239-P2P

Hitman 3 v3.200-P2P

Hitman 3 v3.200-P2P

Cập nhật vào ngày: 20/10/2024 20/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,904

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Dòng Hitman mới của IO Interactive đã được khen ngợi bởi lối tiếp cận mở kèm với thiết kế màn chơi t ...

Xem thêm Hitman 3 v3.200-P2P

Witchfire v0.4.5 Early Access

Witchfire v0.4.5 Early Access

Cập nhật vào ngày: 20/10/2024 20/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,791

Thể loại: Hành động, Early Access

Được trang bị vũ khí kỳ lạ và ma thuật ngoại giáo bị cấm, hãy tìm cách săn một phù thủy quyền năng n ...

Xem thêm Witchfire v0.4.5 Early Access

Lust N Dead-TiNYiSO

Lust N Dead-TiNYiSO

Cập nhật vào ngày: 20/10/2024 20/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,092

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual

Phá hủy sóng của kẻ thù lần lượt bằng cách sử dụng một loạt vũ khí rộng lớn khi bạn cố gắng cứu thị ...

Xem thêm Lust N Dead-TiNYiSO

This is a Ghost v1.1.0-P2P

This is a Ghost v1.1.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 20/10/2024 20/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,219

Thể loại: Hành động, Casual, Indie

Đây là một con ma là một trò chơi kinh dị tâm lý săn bắn ma. Sử dụng thiết bị của bạn, theo dõi hoạ ...

Xem thêm This is a Ghost v1.1.0-P2P

Beat Hazard 3 v1.026-P2P

Beat Hazard 3 v1.026-P2P

Cập nhật vào ngày: 20/10/2024 20/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,395

Thể loại: Hành động, Casual, Indie

Bạn đã sẵn sàng để khám phá bộ sưu tập âm nhạc của mình được ánh xạ như một thiên hà tuyệt vời của n ...

Xem thêm Beat Hazard 3 v1.026-P2P

GHOSTWARE Arena of the Dead v1.1.0-P2P

GHOSTWARE Arena of the Dead v1.1.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/10/2024 19/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,583

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Một sự pha trộn độc đáo của Retro-FPS, Metroidvania và Adventure. Thoát khỏi thế giới bên kia mạng ...

Xem thêm GHOSTWARE Arena of the Dead v1.1.0-P2P

Sniper Killer-TENOKE

Sniper Killer-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 19/10/2024 19/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,199

Thể loại: Hành động, Indie

Loại bỏ nạn nhân của bạn như một kẻ giết người hàng loạt được mệnh danh là kẻ giết người bắn tỉa. K ...

Xem thêm Sniper Killer-TENOKE

Funko Fusion v1.2.3.137492-RUNE

Funko Fusion v1.2.3.137492-RUNE

Cập nhật vào ngày: 19/10/2024 19/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,066

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

Trải nghiệm một lễ hội của fandom hơn bao giờ hết trong Funko Fusion! Chơi qua các thế giới mang tí ...

Xem thêm Funko Fusion v1.2.3.137492-RUNE

Remnant II v448.817-P2P

Remnant II v448.817-P2P

Cập nhật vào ngày: 18/10/2024 18/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,825

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Remnant II là một trò chơi hành động được phát triển bởi Gunfire Games và phát hành bởi Gearbox Publ ...

Xem thêm Remnant II v448.817-P2P

‹196197198199200201›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Petal Crash 2
  • The Killing Stone
  • ASTRO BOT
  • Warhammer 40,000: Space Marine 2
  • Tenebris Somnia
  • Permafrost
  • A Sister's Journey
  • Star Trek: Outposts Unknown
  • Legion Breaker
  • Bandit Simulator TD
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com