Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Bắn súng

Deep Rock Galactic v1.39.110917.0-TENOKE

Deep Rock Galactic v1.39.110917.0-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 11/02/2025 11/02/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,332

Thể loại: Hành động

Đúng như đã hẹn vào giữa tháng Hai này, Deep Rock Galactic – tựa game hành động góc nhìn thứ nhất đư ...

Xem thêm Deep Rock Galactic v1.39.110917.0-TENOKE

Reality Break-GOG

Reality Break-GOG

Cập nhật vào ngày: 11/02/2025 11/02/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,830

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Viết lại vũ trụ! Phá vỡ thực tế để thay đổi số phận của bạn và sử dụng sức mạnh của bạn để ngăn chặ ...

Xem thêm Reality Break-GOG

Connection The Nightmare Within v20250209-P2P

Connection The Nightmare Within v20250209-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/02/2025 10/02/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,893

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Lấy cảm hứng từ các tác phẩm kinh điển như Resident Evil, Silent Hill và Alone in the Dark: Detectiv ...

Xem thêm Connection The Nightmare Within v20250209-P2P

Instruments of Destruction v1.11C-TENOKE

Instruments of Destruction v1.11C-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 10/02/2025 10/02/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,466

Thể loại: Hành động, Casual, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Phá vỡ các bức tường, phá bỏ các tòa nhà và gửi các cấu trúc đâm vào nhau trong các công cụ hủy diệt ...

Xem thêm Instruments of Destruction v1.11C-TENOKE

Grandpa High on Retro-TENOKE

Grandpa High on Retro-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 09/02/2025 09/02/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,668

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Ông nội đi chơi một trò chơi phiêu lưu hành động, người thứ ba, với cháu trai sau khi ông nhận được ...

Xem thêm Grandpa High on Retro-TENOKE

Blood West v4.1.0-P2P

Blood West v4.1.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 08/02/2025 08/02/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,058

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai

Blood West là game FPS kịch tính ở miền Tây hoang dã, nơi một kẻ liều lĩnh đối đầu với những con quỷ ...

Xem thêm Blood West v4.1.0-P2P

Roboquest v1.6.0-P2P

Roboquest v1.6.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 07/02/2025 07/02/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,821

Thể loại: Hành động, Indie

Roboquest là game bắn súng FPS sôi động lấy bối cảnh thế giới tương lai. Trong game, bạn sẽ vào vai ...

Xem thêm Roboquest v1.6.0-P2P

Vampire Hunters v1.2.0-P2P

Vampire Hunters v1.2.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 07/02/2025 07/02/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,237

Thể loại: Hành động, Indie

Để săn ma cà rồng, bạn sẽ cần súng. Rất nhiều súng. Mow xuống đám sinh vật bất tử bằng cách xếp sú ...

Xem thêm Vampire Hunters v1.2.0-P2P

Status One v1.1.0-P2P

Status One v1.1.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 07/02/2025 07/02/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,650

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai, Chiến lược

Status One là một game bắn súng chiến thuật 3D từ trên xuống, nơi bạn tạo ra lực lượng đặc nhiệm của ...

Xem thêm Status One v1.1.0-P2P

Immortals of Aveum-P2P

Immortals of Aveum-P2P

Cập nhật vào ngày: 07/02/2025 07/02/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,795

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Người bất tử của Aveum là một game bắn súng ma thuật người đầu tiên một người chơi kể về câu chuyện ...

Xem thêm Immortals of Aveum-P2P

‹172173174175176177›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Moadra
  • Ship Explorer
  • Ticket to Ride®
  • Soul Mates
  • Horns of Deliverance
  • Escape from Vlogger: Runaway
  • Dementium II
  • Escape from Playtime
  • The Last Guardian
  • Enshrouded
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com