Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Bắn súng

Cavalry Girls Red Lotus-TENOKE

Cavalry Girls Red Lotus-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 30/08/2025 30/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,490

Thể loại: Indie, Nhập vai, Chiến lược

Trong trò chơi bắn súng mới mẻ và thú vị này, hãy dẫn dắt những người lính dũng cảm và không sợ hãi ...

Xem thêm Cavalry Girls Red Lotus-TENOKE

Outbreak Shades of Horror Chromatic Split v1.0.0.15-P2P

Outbreak Shades of Horror Chromatic Split v1.0.0.15-P2P

Cập nhật vào ngày: 30/08/2025 30/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,697

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Trải nghiệm sự khởi đầu của sự kết thúc của Cypress Ridge trong cơn ác mộng kinh dị sinh tồn của thậ ...

Xem thêm Outbreak Shades of Horror Chromatic Split v1.0.0.15-P2P

Gears of War Reloaded v1.0.1.3725653-P2P

Gears of War Reloaded v1.0.1.3725653-P2P

Cập nhật vào ngày: 29/08/2025 29/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,173

Thể loại: Hành động

Trải nghiệm nguồn gốc của một trong những nhượng quyền thương mại được đánh giá cao nhất chưa từng c ...

Xem thêm Gears of War Reloaded v1.0.1.3725653-P2P

INCISION-RUNE

INCISION-RUNE

Cập nhật vào ngày: 28/08/2025 28/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,460

Thể loại: Hành động, Indie

Tất cả các hành động FPS trường học cũ. Không nhảm nhí. Rất nhiều máu & máu. Cắt tàn của bạn thôn ...

Xem thêm INCISION-RUNE

JAIL DICE Roll to Break-TENOKE

JAIL DICE Roll to Break-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 28/08/2025 28/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,576

Thể loại: Hành động, Casual, Indie, Chiến lược

Là phi công cuối cùng trên chiếc máy chiến đấu hình con xúc xắc [Dice-Rover], phá hủy các vật thể đe ...

Xem thêm JAIL DICE Roll to Break-TENOKE

Shoomer Booter-TENOKE

Shoomer Booter-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 28/08/2025 28/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,440

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

FPS retro với các trận đánh năng động và ánh sáng hiện đại. Kẻ thù sprite một lần nữa tràn ngập một ...

Xem thêm Shoomer Booter-TENOKE

Intravenous 2 v1.4.5-P2P

Intravenous 2 v1.4.5-P2P

Cập nhật vào ngày: 28/08/2025 28/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,682

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Chiến lược

Intravenous 2 là sự pha trộn cuối cùng của lối chơi chiến thuật và kể chuyện nhập vai. Bạn sẽ nắm l ...

Xem thêm Intravenous 2 v1.4.5-P2P

TheHunter Call of the Wild v3054373-P2P

TheHunter Call of the Wild v3054373-P2P

Cập nhật vào ngày: 27/08/2025 27/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,500

Thể loại: Phiêu lưu, Mô phỏng, Thể thao

Khám phá một trò chơi săn bắn khí quyển không giống ai trong thế giới mở thực tế, tuyệt đẹp này - th ...

Xem thêm TheHunter Call of the Wild v3054373-P2P

Rage Of Towers-TENOKE

Rage Of Towers-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 27/08/2025 27/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,327

Thể loại: Hành động, Casual, Indie, Chiến lược

Rage of Towers mang đến trải nghiệm lai độc đáo, nơi phòng thủ tháp đáp ứng kiểm soát thời gian thực ...

Xem thêm Rage Of Towers-TENOKE

ABYSSUS v1.0.1.51399-P2P

ABYSSUS v1.0.1.51399-P2P

Cập nhật vào ngày: 27/08/2025 27/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,473

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Chọn tải trọng của bạn, nổ tung qua những người từ chối bị hỏng của một nền văn minh bị chìm, và nắm ...

Xem thêm ABYSSUS v1.0.1.51399-P2P

‹106107108109110111›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • METRO Last Light Redux
  • Every Day We Fight
  • Borderlands 4
  • DEMONS' NIGHT FEVER
  • Cyberpunk 2077
  • Moadra
  • Ship Explorer
  • Ticket to Ride®
  • Soul Mates
  • Horns of Deliverance
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com