Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Khoa học viễn tưởng

Deep Rock Galactic Survivor Heavy Duty-RUNE

Deep Rock Galactic Survivor Heavy Duty-RUNE

Cập nhật vào ngày: 30/04/2026 30/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,203

Thể loại: Hành động

DEEP ROCK GALACTIC: SURVIVOR là một game bắn súng tự động giống như người sống sót một người chơi. ...

Xem thêm Deep Rock Galactic Survivor Heavy Duty-RUNE

Stellaris v4.3.5-P2P

Stellaris v4.3.5-P2P

Cập nhật vào ngày: 30/04/2026 30/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,048

Thể loại: Mô phỏng, Chiến lược

Stellaris là game chiến thuật mới cho máy tính, Mac và Linux. Trong game, người chơi sẽ khám phá dải ...

Xem thêm Stellaris v4.3.5-P2P

The Planet Crafter v2.008-P2P

The Planet Crafter v2.008-P2P

Cập nhật vào ngày: 30/04/2026 30/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,071

Thể loại: Phiêu lưu

The Planet Crafter là siêu phẩm sinh tồn không gian năm 2022 đến từ hãng phát triển Wild Child và Ab ...

Xem thêm The Planet Crafter v2.008-P2P

Drill Core The Machine World-TENOKE

Drill Core The Machine World-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 29/04/2026 29/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,106

Thể loại: Indie, Chiến lược

Lòng tham của doanh nghiệp đáp ứng việc khai thác hành tinh chiến lược trong Drill Core! Khoan vào ...

Xem thêm Drill Core The Machine World-TENOKE

Far Far West Early Access

Far Far West Early Access

Cập nhật vào ngày: 29/04/2026 29/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,235

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie

Yee-haw, Cao bồi! Lập nhóm trong game bắn súng co-op 1-4 người chơi hỗn loạn này. Hành trình đến V ...

Xem thêm Far Far West Early Access

FOUNDRY Rails and Reactors Early Access

FOUNDRY Rails and Reactors Early Access

Cập nhật vào ngày: 29/04/2026 29/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,226

Thể loại: Early Access, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Xây dựng một nhà máy robot phức tạp được tối ưu hóa đến mức hoàn hảo trong thế giới voxel vô tận. K ...

Xem thêm FOUNDRY Rails and Reactors Early Access

Lost Soul Aside v1.103-RUNE

Lost Soul Aside v1.103-RUNE

Cập nhật vào ngày: 28/04/2026 28/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,277

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Lost Soul Aside là game nhập vai hành động phiêu lưu sử thi cực phong cách, sản phẩm của ông lớn làn ...

Xem thêm Lost Soul Aside v1.103-RUNE

Aphelion-RUNE

Aphelion-RUNE

Cập nhật vào ngày: 28/04/2026 28/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,202

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Bị săn lùng trên một hành tinh băng giá, phi hành gia Ariane phải dũng cảm vượt qua những địa hình h ...

Xem thêm Aphelion-RUNE

Granvir v2.28.2-P2P

Granvir v2.28.2-P2P

Cập nhật vào ngày: 28/04/2026 28/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,037

Thể loại: Hành động, Indie, Mô phỏng

Granvir là một game xây dựng cơ khí roguelite hành động góc nhìn thứ 3 với chế độ nhiều người chơi c ...

Xem thêm Granvir v2.28.2-P2P

Serious Sam 2 v2.224.00-P2P

Serious Sam 2 v2.224.00-P2P

Cập nhật vào ngày: 28/04/2026 28/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,140

Thể loại: Hành động, Indie

Serious Sam 2 sẽ làm cho bạn phải rơi vào “khủng hoảng” thật sự: bạn sẽ du hành cùng chàng Sam ...

Xem thêm Serious Sam 2 v2.224.00-P2P

‹404142434445›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Petal Crash 2
  • The Killing Stone
  • ASTRO BOT
  • Warhammer 40,000: Space Marine 2
  • Tenebris Somnia
  • Permafrost
  • A Sister's Journey
  • Star Trek: Outposts Unknown
  • Legion Breaker
  • Bandit Simulator TD
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com