Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Khoa học viễn tưởng

Creeper World IXE v59-P2P

Creeper World IXE v59-P2P

Cập nhật vào ngày: 22/03/2025 22/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,969

Thể loại: Hành động, Casual, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Lực lượng ngoài hành tinh không thể ngăn cản được gọi là Creeper đã trở lại, nuốt chửng hàng ngàn th ...

Xem thêm Creeper World IXE v59-P2P

Armored Core VI Fires of Rubicon v1.08.1-P2P

Armored Core VI Fires of Rubicon v1.08.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 22/03/2025 22/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,757

Thể loại: Hành động

Armored Core VI Fires of Rubicon là siêu phẩm hành động đại chiến robot dưới bàn tay ‘nhào nặn’ của ...

Xem thêm Armored Core VI Fires of Rubicon v1.08.1-P2P

Oxygen Not Included v661174-P2P

Oxygen Not Included v661174-P2P

Cập nhật vào ngày: 21/03/2025 21/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,689

Thể loại: Indie, Mô phỏng

Oxy không bao gồm là một trò chơi mô phỏng không gian. Sâu thẳm bên trong một phi hành đoàn ngoài h ...

Xem thêm Oxygen Not Included v661174-P2P

Alone in the Stars Survivor-TENOKE

Alone in the Stars Survivor-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 21/03/2025 21/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,663

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

Chiến đấu thông qua các thế giới ngoài hành tinh, xóa sạch kẻ thù không ngừng và rèn con đường của r ...

Xem thêm Alone in the Stars Survivor-TENOKE

Mars Vice-TENOKE

Mars Vice-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 21/03/2025 21/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,446

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

Mars Vice là một trò chơi phiêu lưu kể chuyện được đặt trên một sao Hỏa xa xôi và tương lai. Theo d ...

Xem thêm Mars Vice-TENOKE

Rendering Ranger R2 Rewind-Razor1911

Rendering Ranger R2 Rewind-Razor1911

Cập nhật vào ngày: 21/03/2025 21/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,024

Thể loại: Hành động

Bạn là Ranger Ranger, một người lính lực lượng đặc biệt bảo vệ Trái đất khỏi một cuộc xâm lược của n ...

Xem thêm Rendering Ranger R2 Rewind-Razor1911

Avium-TENOKE

Avium-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 20/03/2025 20/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,876

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Avium là một game nhập vai phiêu lưu hành động khoa học viễn tưởng trong một thành phố được cai trị ...

Xem thêm Avium-TENOKE

Silica v0.8.138 Early Access

Silica v0.8.138 Early Access

Cập nhật vào ngày: 19/03/2025 19/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,746

Thể loại: Hành động, Early Access, Indie, Chiến lược

Silica pha trộn FPS và RT trong các trận chiến sử thi, quang học. Chọn chiến đấu trên mặt đất hoặc ...

Xem thêm Silica v0.8.138 Early Access

Underrail v1.2.0.22-P2P

Underrail v1.2.0.22-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/03/2025 19/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,699

Thể loại: Indie, Nhập vai

Underrail là một game nhập vai theo lượt theo trường phái cũ, tập trung vào khám phá và chiến đấu. G ...

Xem thêm Underrail v1.2.0.22-P2P

ARK Survival Evolved v358.25-P2P

ARK Survival Evolved v358.25-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/03/2025 19/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,285

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhiều người , Nhập vai

Bị mắc kẹt trên bờ biển của một hòn đảo bí ẩn, bạn phải học cách sống sót. Sử dụng sự xảo quyệt của ...

Xem thêm ARK Survival Evolved v358.25-P2P

‹179180181182183184›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Subliminal
  • Last Epoch
  • Trash Day
  • DESOLUS
  • Penguin Colony
  • Flipping is Hard
  • Japanese Ramen Simulator
  • The Dream Of A Cockspur
  • Cleaning Up The Puzzle Gallery
  • Lumines Arise
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com