Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Thực tế

Unclean Water-TENOKE

Unclean Water-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 03/06/2026 03/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,066

Thể loại: Hành động

Unclean Water là một game hành động roguelike FPS, nơi bạn phải thoát khỏi cống rãnh của Marlene. Đ ...

Xem thêm Unclean Water-TENOKE

My Garage-TENOKE

My Garage-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 03/06/2026 03/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,021

Thể loại: Indie, Đua xe, Mô phỏng

MY GARAGE là một trò chơi mô phỏng ô tô với trọng tâm chính là mô phỏng việc sửa chữa, bảo trì và vậ ...

Xem thêm My Garage-TENOKE

Where the forest ends-TENOKE

Where the forest ends-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 03/06/2026 03/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,841

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Tiêu diệt zombie và kẻ cướp, thu thập và nâng cấp vũ khí, đồng thời khám phá vẻ đẹp tiềm ẩn trong sự ...

Xem thêm Where the forest ends-TENOKE

PC Building Simulator 2 v1.16.05-P2P

PC Building Simulator 2 v1.16.05-P2P

Cập nhật vào ngày: 03/06/2026 03/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,189

Thể loại: Casual, Giáo dục, Mô phỏng

Epic Games Store đã ra mắt bản beta mở cho PC Building Simulator 2, một tựa game hướng dẫn ...

Xem thêm PC Building Simulator 2 v1.16.05-P2P

Battleship Command Early Access

Battleship Command Early Access

Cập nhật vào ngày: 02/06/2026 02/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,874

Thể loại: Hành động, Early Access, Mô phỏng, Chiến lược

Chỉ huy Scharnhorst hùng mạnh trong mô phỏng hải quân Thế chiến II sống động này. Đi bộ trên boong ...

Xem thêm Battleship Command Early Access

Fatekeeper Early Access

Fatekeeper Early Access

Cập nhật vào ngày: 02/06/2026 02/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,064

Thể loại: Hành động, Early Access, Nhập vai

Hãy dấn thân vào một thế giới thủ công, nơi có tàn tích thì thầm về những trận đại hồng thủy trong q ...

Xem thêm Fatekeeper Early Access

Cities Skylines II v1.5.10f1-P2P

Cities Skylines II v1.5.10f1-P2P

Cập nhật vào ngày: 02/06/2026 02/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,266

Thể loại: Mô phỏng

Bom tấn xây thành phố đã trở lại với Cities: Skylines II. Sự kết hợp giữa mô phỏng và chiến lược cùn ...

Xem thêm Cities Skylines II v1.5.10f1-P2P

Evil Of Fate Early Access

Evil Of Fate Early Access

Cập nhật vào ngày: 01/06/2026 01/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,029

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Early Access, Indie

Chào mừng đến với Thị trấn Rotterwood. Không ai rời khỏi nơi này. Chỉ có một mục tiêu duy nhất tro ...

Xem thêm Evil Of Fate Early Access

RoadCraft Rebuild Edition v7.0-P2P

RoadCraft Rebuild Edition v7.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 01/06/2026 01/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,871

Thể loại: Phiêu lưu, Mô phỏng

Là lãnh đạo của một công ty chuyên khôi phục các địa điểm bị tàn phá bởi thiên tai, hãy sử dụng máy ...

Xem thêm RoadCraft Rebuild Edition v7.0-P2P

Airport Baggage Simulator-GoldBerg

Airport Baggage Simulator-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 31/05/2026 31/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,088

Thể loại: Casual, Indie, Mô phỏng

Kiểm tra và phân loại hành lý tại sân bay! Kiểm tra vali xem có nội dung trái phép, trọng lượng và ...

Xem thêm Airport Baggage Simulator-GoldBerg

‹596061626364›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Subliminal
  • Last Epoch
  • Trash Day
  • DESOLUS
  • Penguin Colony
  • Flipping is Hard
  • Japanese Ramen Simulator
  • The Dream Of A Cockspur
  • Cleaning Up The Puzzle Gallery
  • Lumines Arise
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com