Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Thực tế

DREADZONE v1.5.8.1 Early Access

DREADZONE v1.5.8.1 Early Access

Cập nhật vào ngày: 02/01/2026 02/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,883

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie

Dreadzone là một trò chơi sinh tồn lấy bối cảnh trong khu cách ly chết chóc. Tìm kiếm tài nguyên, c ...

Xem thêm DREADZONE v1.5.8.1 Early Access

Medieval Dynasty v2.5.0.2-P2P

Medieval Dynasty v2.5.0.2-P2P

Cập nhật vào ngày: 02/01/2026 02/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,047

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Phiêu lưu khám phá thế giới rộng lớn thời Trung cổ với tất cả những nguy hiểm, bí ẩn trong Medieval ...

Xem thêm Medieval Dynasty v2.5.0.2-P2P

Car Dealer Simulator v47822-P2P

Car Dealer Simulator v47822-P2P

Cập nhật vào ngày: 02/01/2026 02/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,766

Thể loại: Casual, Indie, Mô phỏng

Hãng Forestlight Games, cái tên đứng sau thành công của Farm Renovator và Car Rental Simulator, giới ...

Xem thêm Car Dealer Simulator v47822-P2P

Infect Cam Early Access

Infect Cam Early Access

Cập nhật vào ngày: 01/01/2026 01/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,829

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Một thế giới nơi người sống ghen tị với người chết. Các thành phố chìm trong bóng tối, thế giới chì ...

Xem thêm Infect Cam Early Access

Vaulting Over It-GoldBerg

Vaulting Over It-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 01/01/2026 01/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,728

Thể loại: Hành động

Bạn có một cành cây và bạn phải leo lên. Bạn sẽ ngã và đó sẽ chỉ là lỗi của bạn. Ở phía trên, mọi ...

Xem thêm Vaulting Over It-GoldBerg

Monster Care Simulator v1.1.0-P2P

Monster Care Simulator v1.1.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 01/01/2026 01/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,977

Thể loại: Casual, Mô phỏng

Trở thành người quản lý trung tâm chăm sóc quái vật đáng yêu trong game mô phỏng Monster Care Simula ...

Xem thêm Monster Care Simulator v1.1.0-P2P

Automobilista 2 v1.6.9.1-P2P

Automobilista 2 v1.6.9.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 31/12/2025 31/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,000

Thể loại: Hành động, Indie, Đua xe, Mô phỏng, Thể thao

Automobileista 2 là tất cả các trò chơi mô phỏng đua xe mà bạn từng mong muốn - chỉ trong một. Một ...

Xem thêm Automobilista 2 v1.6.9.1-P2P

Mount and Blade II Bannerlord v1.3.13.106033-P2P

Mount and Blade II Bannerlord v1.3.13.106033-P2P

Cập nhật vào ngày: 31/12/2025 31/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,960

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

Một game nhập vai chiến lược/hành động. Tạo nhân vật, tham gia ngoại giao, thủ công, buôn bán và ch ...

Xem thêm Mount and Blade II Bannerlord v1.3.13.106033-P2P

inZOI v0.5.2 Early Access

inZOI v0.5.2 Early Access

Cập nhật vào ngày: 30/12/2025 30/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,016

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Early Access, Mô phỏng

inZOI là trò chơi mô phỏng cuộc sống mới từ hãng phát game Hàn Quốc Krafton, cái tên đứng sau thành ...

Xem thêm inZOI v0.5.2 Early Access

Webstore Mogul Early Access

Webstore Mogul Early Access

Cập nhật vào ngày: 30/12/2025 30/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,584

Thể loại: Early Access, Indie, Mô phỏng

Hãy vươn lên trở thành ông trùm cửa hàng trực tuyến bằng cách quản lý cửa hàng trực tuyến của riêng ...

Xem thêm Webstore Mogul Early Access

‹132133134135136137›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Online: 404
  • ABSOLUTELY NOTHING GOOD
  • THE DEAD WE KNEW: Open World Survival
  • Three Kingdoms:Yi
  • Dungeon Inn
  • Her Revenge
  • ONE PIECE: Grand Gourmet
  • Cyberpunk 2077
  • Deep Rock Galactic
  • Dinkum
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com