Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Đấu với người chơi

Just King v1.3.0C-TENOKE

Just King v1.3.0C-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 21/12/2024 21/12/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 11,707

Thể loại: Hành động, Casual, Indie, Nhập vai, Chiến lược

Just King là trò chơi hành động đấu tự động (Auto-battler) với phong cách Roguelike cổ điển kiểu Met ...

Xem thêm Just King v1.3.0C-TENOKE

Automobilista 2 v1.6.3.4-P2P

Automobilista 2 v1.6.3.4-P2P

Cập nhật vào ngày: 20/12/2024 20/12/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,007

Thể loại: Hành động, Indie, Đua xe, Mô phỏng, Thể thao

Automobilista 2 là tất cả các trình mô phỏng đua mà bạn từng muốn - chỉ trong một. Một bộ sưu tập x ...

Xem thêm Automobilista 2 v1.6.3.4-P2P

CarX Street Deluxe Edition v1.3.0-P2P

CarX Street Deluxe Edition v1.3.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 20/12/2024 20/12/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,682

Thể loại: Nhiều người , Đua xe, Mô phỏng, Thể thao

Chinh phục đường núi, đường cao tốc và đường phố. Xây dựng chiếc xe mơ ước của bạn với sự điều chỉn ...

Xem thêm CarX Street Deluxe Edition v1.3.0-P2P

Beastieball Early Access

Beastieball Early Access

Cập nhật vào ngày: 20/12/2024 20/12/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,880

Thể loại: Phiêu lưu, Early Access, Indie, Nhập vai, Thể thao

Một game nhập vai bóng chuyền theo lượt, nơi bạn huấn luyện một đội thể thao của những con thú! Các ...

Xem thêm Beastieball Early Access

Sins of a Solar Empire II v1.31.6-P2P

Sins of a Solar Empire II v1.31.6-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/12/2024 19/12/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,606

Thể loại: Mô phỏng, Chiến lược

Trận chiến cho sự thống trị thiên hà trong trò chơi chiến lược 4X thời gian thực này với quy mô vô s ...

Xem thêm Sins of a Solar Empire II v1.31.6-P2P

Monster Jam Showdown Aloha-RUNE

Monster Jam Showdown Aloha-RUNE

Cập nhật vào ngày: 19/12/2024 19/12/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,488

Thể loại: Đua xe, Thể thao

Đó là thời gian để nhảy vào một trò chơi đua xe địa hình đột phá, được đóng gói với những lần chạy n ...

Xem thêm Monster Jam Showdown Aloha-RUNE

WARNO NORTHAG-RUNE

WARNO NORTHAG-RUNE

Cập nhật vào ngày: 17/12/2024 17/12/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,948

Thể loại: Hành động, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Thực tế, nhập vai, ngoạn mục. Warno là trình mô phỏng chiến đấu trong Thế chiến III cuối cùng từ Ma ...

Xem thêm WARNO NORTHAG-RUNE

Granny Escape Together-GoldBerg

Granny Escape Together-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 17/12/2024 17/12/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,821

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Đây là một trò chơi kinh dị co-op đáng sợ. Trong đó bạn thấy mình bị nhốt trong nhà của một bà mẹ đ ...

Xem thêm Granny Escape Together-GoldBerg

Arma Reforger v1.2.1.169-P2P

Arma Reforger v1.2.1.169-P2P

Cập nhật vào ngày: 15/12/2024 15/12/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,772

Thể loại: Hành động, Mô phỏng, Chiến lược

Trải nghiệm chiến đấu Chiến tranh Lạnh đích thực và tham gia cuộc đấu tranh cho hòn đảo Mid-Atlantic ...

Xem thêm Arma Reforger v1.2.1.169-P2P

Call of Sentinels v1.0.1.8-P2P

Call of Sentinels v1.0.1.8-P2P

Cập nhật vào ngày: 15/12/2024 15/12/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,199

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Một sự pha trộn sáng tạo của các yếu tố địa ngục và các yếu tố sinh tồn, động lực cao, xây dựng biến ...

Xem thêm Call of Sentinels v1.0.1.8-P2P

‹135136137138139140›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Tenebris Somnia
  • Permafrost
  • A Sister's Journey
  • Star Trek: Outposts Unknown
  • Legion Breaker
  • Bandit Simulator TD
  • Dinerz
  • Train Station Tycoon
  • Truckful
  • Cozy Builder
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com