Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Đấu với máy

Into the Dead Our Darkest Days v0.14.19563 Early Access

Into the Dead Our Darkest Days v0.14.19563 Early Access

Cập nhật vào ngày: 04/06/2026 04/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,775

Thể loại: Hành động, Early Access, Mô phỏng, Chiến lược

Into the Dead: Our Darkest Days là trò chơi sinh tồn kinh dị giữa đại dịch zombie. Dẫn dắt nhóm ngườ ...

Xem thêm Into the Dead Our Darkest Days v0.14.19563 Early Access

Unclean Water-TENOKE

Unclean Water-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 03/06/2026 03/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,060

Thể loại: Hành động

Unclean Water là một game hành động roguelike FPS, nơi bạn phải thoát khỏi cống rãnh của Marlene. Đ ...

Xem thêm Unclean Water-TENOKE

Soulmask v1.0.11-P2P

Soulmask v1.0.11-P2P

Cập nhật vào ngày: 03/06/2026 03/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,919

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Soulmask, tên cũ Mystery Mask: The Immortal Soul, là game nhập vai phiêu lưu ly kỳ đến từ nhà phát h ...

Xem thêm Soulmask v1.0.11-P2P

SWORD ART ONLINE Fractured Daydream v1.6.1.0-P2P

SWORD ART ONLINE Fractured Daydream v1.6.1.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 01/06/2026 01/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,901

Thể loại: Hành động, Casual, Nhập vai

Game nhập vai hành động SWORD ART ONLINE Fractured Daydream đưa bạn vào chuyến phiêu lưu mới nhất tr ...

Xem thêm SWORD ART ONLINE Fractured Daydream v1.6.1.0-P2P

Shamania-GoldBerg

Shamania-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 31/05/2026 31/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,920

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Shamania là một trò chơi sinh tồn thế giới mở, nơi bạn có thể THỦ CÔNG, CHIẾN ĐẤU và KHÁM PHÁ một th ...

Xem thêm Shamania-GoldBerg

ICARUS v3.0.12.152317-P2P

ICARUS v3.0.12.152317-P2P

Cập nhật vào ngày: 31/05/2026 31/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,935

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Mô phỏng

ICARUS là trò chơi sinh tồn PvE chia thành nhiều phiên với tối đa 8 người chơi co-op hoặc solo. Phiê ...

Xem thêm ICARUS v3.0.12.152317-P2P

Bounty Brawl Most Wanted-P2P

Bounty Brawl Most Wanted-P2P

Cập nhật vào ngày: 30/05/2026 30/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,952

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Chào mừng đến với Hunter Haven! Bounty Brawl là một game Roguelite hành động có nhịp độ nhanh dành ...

Xem thêm Bounty Brawl Most Wanted-P2P

CYBERMATRIX-TENOKE

CYBERMATRIX-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 30/05/2026 30/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,886

Thể loại: Hành động, Indie

CYBERMATRIX là một trò chơi có nhịp độ nhanh về chuyển động. Một nơi mà phong cách di chuyển của bạ ...

Xem thêm CYBERMATRIX-TENOKE

Section 13 v1.1.1-P2P

Section 13 v1.1.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 30/05/2026 30/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,830

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Từ nhà phát hành của Lost Eidolons, Blackout Protocol là một game bắn súng co-op góc nhìn từ trên xu ...

Xem thêm Section 13 v1.1.1-P2P

Strategos v1893 Early Access

Strategos v1893 Early Access

Cập nhật vào ngày: 30/05/2026 30/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,760

Thể loại: Early Access, Mô phỏng, Chiến lược

Strategos là một trò chơi chiến tranh chiến thuật thời gian thực lấy bối cảnh cổ điển. Mô phỏng các ...

Xem thêm Strategos v1893 Early Access

‹333435363738›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Petal Crash 2
  • The Killing Stone
  • ASTRO BOT
  • Warhammer 40,000: Space Marine 2
  • Tenebris Somnia
  • Permafrost
  • A Sister's Journey
  • Star Trek: Outposts Unknown
  • Legion Breaker
  • Bandit Simulator TD
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com