Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Đấu với máy

ICARUS v2.3.11.142770-P2P

ICARUS v2.3.11.142770-P2P

Cập nhật vào ngày: 04/10/2025 04/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,482

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Mô phỏng

ICARUS là trò chơi sinh tồn PvE chia thành nhiều phiên với tối đa 8 người chơi co-op hoặc solo. Phiê ...

Xem thêm ICARUS v2.3.11.142770-P2P

Jump Space v0.4.10.105 Early Access

Jump Space v0.4.10.105 Early Access

Cập nhật vào ngày: 04/10/2025 04/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,127

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie

Jump Space (trước đây là Jump Ship) là một co-op dựa trên nhiệm vụ cho 1-4 người chơi, nơi bạn là ph ...

Xem thêm Jump Space v0.4.10.105 Early Access

The Divine Invasion v20251002-P2P

The Divine Invasion v20251002-P2P

Cập nhật vào ngày: 04/10/2025 04/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,062

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Các sự kiện kỳ ​​lạ xảy ra trong thời đại Cyberpunk: một vụ đánh cắp hình sự bí ẩn, các tài liệu lịc ...

Xem thêm The Divine Invasion v20251002-P2P

Shape of Dreams v1.0.7.15-P2P

Shape of Dreams v1.0.7.15-P2P

Cập nhật vào ngày: 03/10/2025 03/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,368

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Shape of Dreams mang đến hành động nhanh chóng, có nhịp độ nhanh trong một thế giới Roguelite sống đ ...

Xem thêm Shape of Dreams v1.0.7.15-P2P

Gatekeeper v1.0.0.10-P2P

Gatekeeper v1.0.0.10-P2P

Cập nhật vào ngày: 03/10/2025 03/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,389

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Gatekeeper là game hành động roguelite nhịp độ cao, trò chơi hot năm 2023 đến từ những người đã tạo ...

Xem thêm Gatekeeper v1.0.0.10-P2P

Warhammer 40K Dawn of War Definitive Edition v2.3.0.54-P2P

Warhammer 40K Dawn of War Definitive Edition v2.3.0.54-P2P

Cập nhật vào ngày: 03/10/2025 03/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,427

Thể loại: Chiến lược

Warhammer 40,000: Dawn of War - Definitive Edition là phiên bản Dawn of War đỉnh cao, bao gồm game g ...

Xem thêm Warhammer 40K Dawn of War Definitive Edition v2.3.0.54-P2P

METAL EDEN v1.1-P2P

METAL EDEN v1.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 03/10/2025 03/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,196

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

‘Cha đẻ’ tuyệt phẩm bắn súng giả tưởng năm 2017 - RUINER giới thiệu dự án FPS khoa học viễn tưởng đầ ...

Xem thêm METAL EDEN v1.1-P2P

Scarleth-TENOKE

Scarleth-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 02/10/2025 02/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,433

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Bạn thức dậy sau một cơn ác mộng để phát hiện ra rằng chị gái của bạn đã bị bắt cóc. Scarleth là mộ ...

Xem thêm Scarleth-TENOKE

CICADA-TENOKE

CICADA-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 02/10/2025 02/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,996

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Trò chơi này là một tựa game hành động mô phỏng Roguelite, nơi bạn chơi như một con ve sầu duy nhất ...

Xem thêm CICADA-TENOKE

hololive Holos Hanafuda HS And Tokoyami Towa-TENOKE

hololive Holos Hanafuda HS And Tokoyami Towa-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 02/10/2025 02/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,131

Thể loại: Phiêu lưu, Casual

Hanafuda của Holo là một trò chơi bài đầy trò chơi nói chuyện được lồng tiếng đầy đủ và có tài năng ...

Xem thêm hololive Holos Hanafuda HS And Tokoyami Towa-TENOKE

‹979899100101102›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Every Day We Fight
  • Borderlands 4
  • DEMONS' NIGHT FEVER
  • Cyberpunk 2077
  • Moadra
  • Ship Explorer
  • Ticket to Ride®
  • Soul Mates
  • Horns of Deliverance
  • Escape from Vlogger: Runaway
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com