Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Kinh dị tâm lý

AUTO CRISIS-TENOKE

AUTO CRISIS-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 02/09/2025 02/09/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,035

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Bạn đang lái xe đi trên một con đường rừng, đêm khuya, dưới một cơn bão lớn. Xe của bạn bị hỏng. M ...

Xem thêm AUTO CRISIS-TENOKE

One Last Clip-TENOKE

One Last Clip-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 02/09/2025 02/09/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,310

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Bạn bị khóa bên trong một rạp chiếu phim. Cách duy nhất của bạn để trốn thoát là làm theo hướng dẫn ...

Xem thêm One Last Clip-TENOKE

Bad Cheese-P2P

Bad Cheese-P2P

Cập nhật vào ngày: 01/09/2025 01/09/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,114

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Bad Cheese là một kinh dị tâm lý lấy cảm hứng từ sự quyến rũ kỳ lạ của hoạt hình những năm 1920. Bư ...

Xem thêm Bad Cheese-P2P

Into the Dead Our Darkest Days v0.6.1.13793 Early Access

Into the Dead Our Darkest Days v0.6.1.13793 Early Access

Cập nhật vào ngày: 01/09/2025 01/09/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,515

Thể loại: Hành động, Early Access, Mô phỏng, Chiến lược

Into the Dead: Our Darkest Days là trò chơi sinh tồn kinh dị giữa đại dịch zombie. Dẫn dắt nhóm ngườ ...

Xem thêm Into the Dead Our Darkest Days v0.6.1.13793 Early Access

ENTITY THE BLACK DAY Early Access

ENTITY THE BLACK DAY Early Access

Cập nhật vào ngày: 01/09/2025 01/09/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,543

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Một cựu nhân viên của Lực lượng Đặc biệt được gửi đến để khám phá một sự che đậy của chính phủ gắn l ...

Xem thêm ENTITY THE BLACK DAY Early Access

Caput Mortum v1.1.0.0-P2P

Caput Mortum v1.1.0.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 31/08/2025 31/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,318

Thể loại: Phiêu lưu

Quay trở lại Pháp thế kỷ 16 và đi sâu vào độ sâu bí ẩn của một tòa tháp nhà giả kim dường như bị bỏ ...

Xem thêm Caput Mortum v1.1.0.0-P2P

The Exit 8 v1.1.0-P2P

The Exit 8 v1.1.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 31/08/2025 31/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,530

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Bạn bị mắc kẹt trong một lối đi ngầm vô tận. Quan sát môi trường xung quanh của bạn một cách cẩn th ...

Xem thêm The Exit 8 v1.1.0-P2P

Garten of Banban 8 Anti Devil-TENOKE

Garten of Banban 8 Anti Devil-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 30/08/2025 30/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,453

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

Khám phá các cấp độ tối nghĩa nhất của trường mẫu giáo Banban. Sống sót những kẻ lừa dối và bí ẩn m ...

Xem thêm Garten of Banban 8 Anti Devil-TENOKE

Outbreak Shades of Horror Chromatic Split v1.0.0.15-P2P

Outbreak Shades of Horror Chromatic Split v1.0.0.15-P2P

Cập nhật vào ngày: 30/08/2025 30/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,697

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Trải nghiệm sự khởi đầu của sự kết thúc của Cypress Ridge trong cơn ác mộng kinh dị sinh tồn của thậ ...

Xem thêm Outbreak Shades of Horror Chromatic Split v1.0.0.15-P2P

Fear Academy-TENOKE

Fear Academy-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 29/08/2025 29/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,811

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Fear Academy là một kinh dị tâm lý nơi bạn đóng vai trò là hiệu trưởng của Hillcrest High. Quay trở ...

Xem thêm Fear Academy-TENOKE

‹818283848586›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • DEMONS' NIGHT FEVER
  • Cyberpunk 2077
  • Moadra
  • Ship Explorer
  • Ticket to Ride®
  • Soul Mates
  • Horns of Deliverance
  • Escape from Vlogger: Runaway
  • Dementium II
  • Escape from Playtime
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com