Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Platformer

Plank Builders-TENOKE

Plank Builders-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 31/08/2024 31/08/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,700

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Early Access, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Plank Builders là một trò chơi xây dựng quyến rũ nhưng thư giãn. Đá kỳ diệu có khả năng làm đồ chơi ...

Xem thêm Plank Builders-TENOKE

Supermoves-TENOKE

Supermoves-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 30/08/2024 30/08/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,172

Thể loại: Hành động, Casual, Indie, Đua xe, Thể thao

Supermove là thế giới cuối cùng của parkour nơi bạn chạy, nhảy và nghiền ray đến vinh quang! Dũng c ...

Xem thêm Supermoves-TENOKE

Fallen Leaf v1.0.1.11-P2P

Fallen Leaf v1.0.1.11-P2P

Cập nhật vào ngày: 29/08/2024 29/08/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,909

Thể loại: Hành động, Indie

Fallen Leaf là một cuộc phiêu lưu cuộn bên retro tập trung vào thiết kế cấp độ hành động chặt chẽ, đ ...

Xem thêm Fallen Leaf v1.0.1.11-P2P

Goodnight Sweetie-TENOKE

Goodnight Sweetie-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 29/08/2024 29/08/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,731

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

Một ngày nọ, nhân vật chính bắt đầu có những giấc mơ kỳ lạ. Anh ta bị đuổi theo bởi những con búp b ...

Xem thêm Goodnight Sweetie-TENOKE

Shadow of the Ninja Reborn-TENOKE

Shadow of the Ninja Reborn-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 29/08/2024 29/08/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,104

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Sau 34 năm trong bóng tối, chuẩn bị để xem cuộc phiêu lưu hành động huyền thoại này trong một ánh sá ...

Xem thêm Shadow of the Ninja Reborn-TENOKE

Squirrel with a Gun-DOGE

Squirrel with a Gun-DOGE

Cập nhật vào ngày: 29/08/2024 29/08/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,441

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Squirrel, gặp súng. Là một loài gặm nhấm đáng ghét nhất, phát triển một sở trường (và một tình yêu? ...

Xem thêm Squirrel with a Gun-DOGE

Akimbot-RUNE

Akimbot-RUNE

Cập nhật vào ngày: 29/08/2024 29/08/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,109

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Trong nền tảng phiêu lưu hành động, Akimbot, thổi bay theo cách của bạn thông qua các đội quân của r ...

Xem thêm Akimbot-RUNE

Trinity Fusion v20240826-P2P

Trinity Fusion v20240826-P2P

Cập nhật vào ngày: 28/08/2024 28/08/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 7,639

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai

Kiểm soát các bản thể song song của bạn trong nhiệm vụ giải cứu đa vũ trụ hỗn loạn trong game hành đ ...

Xem thêm Trinity Fusion v20240826-P2P

Koboo The Tree Spirit-TENOKE

Koboo The Tree Spirit-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 28/08/2024 28/08/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,790

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai

Koboo là một platformer Rogue-Lite hành động nhanh chóng, nơi bạn chiến đấu chống lại những thợ săn ...

Xem thêm Koboo The Tree Spirit-TENOKE

Crypt Custodian-TENOKE

Crypt Custodian-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 28/08/2024 28/08/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,449

Thể loại: Phiêu lưu

Người giám sát mật mã là một Metroidvania quyến rũ về việc dọn dẹp thế giới bên kia. Chơi như Sao D ...

Xem thêm Crypt Custodian-TENOKE

‹112113114115116117›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Tenebris Somnia
  • Permafrost
  • A Sister's Journey
  • Star Trek: Outposts Unknown
  • Legion Breaker
  • Bandit Simulator TD
  • Dinerz
  • Train Station Tycoon
  • Truckful
  • Cozy Builder
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com