Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Thế giới mở

7 Days To Die-RUNE

7 Days To Die-RUNE

Cập nhật vào ngày: 25/07/2024 25/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,683

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

7 Days to Die (7DTD hoặc 7D2D) có bối cảnh mang màu sắc u tối của ngày tận thế, nơi thế giới đang ch ...

Xem thêm 7 Days To Die-RUNE

Drug Dealer Simulator 2 v1.0.6-P2P

Drug Dealer Simulator 2 v1.0.6-P2P

Cập nhật vào ngày: 24/07/2024 24/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,634

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Điều gì biến một người thành một kẻ buôn bán ma túy? Một kẻ buôn bán ma túy vào một chúa tể ma túy? ...

Xem thêm Drug Dealer Simulator 2 v1.0.6-P2P

State of Decay 2 Juggernaut Edition v20240723-P2P

State of Decay 2 Juggernaut Edition v20240723-P2P

Cập nhật vào ngày: 24/07/2024 24/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,950

Thể loại: Hành động, Nhập vai, Mô phỏng

Nếu bạn nghĩ thây ma (zombie) có lẽ là đề tài quá quen thuộc và xuất hiện trong rất nhiều game thì b ...

Xem thêm State of Decay 2 Juggernaut Edition v20240723-P2P

Skies Above The Great War-SKIDROW

Skies Above The Great War-SKIDROW

Cập nhật vào ngày: 24/07/2024 24/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,731

Thể loại: Hành động, Indie, Chiến lược

Bầu trời trên Đại chiến là một trò chơi Sandbox chiến lược và chiến lược lớn được đặt ở mặt trận phí ...

Xem thêm Skies Above The Great War-SKIDROW

Expeditions A MudRunner Game v1.541718.HF-P2P

Expeditions A MudRunner Game v1.541718.HF-P2P

Cập nhật vào ngày: 23/07/2024 23/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,727

Thể loại: Phiêu lưu, Đua xe, Mô phỏng

Sự kết hợp giữa game mô phỏng lái xe, đua xe và phiêu lưu đã tạo ra Expeditions: A MudRunner Game, 1 ...

Xem thêm Expeditions A MudRunner Game v1.541718.HF-P2P

ICARUS v2.2.12.124800-P2P

ICARUS v2.2.12.124800-P2P

Cập nhật vào ngày: 23/07/2024 23/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,641

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Mô phỏng

ICARUS là trò chơi sinh tồn PvE chia thành nhiều phiên với tối đa 8 người chơi co-op hoặc solo. Phiê ...

Xem thêm ICARUS v2.2.12.124800-P2P

UNDYING v1.0.2.41698-P2P

UNDYING v1.0.2.41698-P2P

Cập nhật vào ngày: 23/07/2024 23/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,708

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

Khi nhiễm trùng Zombie của Anling xông vào, ngày của cô được đánh số. Cuộc đấu tranh để sinh tồn đư ...

Xem thêm UNDYING v1.0.2.41698-P2P

Survival Fountain of Youth v1648-P2P

Survival Fountain of Youth v1648-P2P

Cập nhật vào ngày: 23/07/2024 23/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,790

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Survival: Fountain of Youth là một trò chơi phiêu lưu thế giới mở một người chơi đầy thách thức được ...

Xem thêm Survival Fountain of Youth v1648-P2P

Xeno Runners-TENOKE

Xeno Runners-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 23/07/2024 23/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 11,001

Thể loại: Hành động, Casual, Indie, Đua xe, Mô phỏng

Tìm kiếm một thách thức? Bay nhanh. Chết nhiều. Cuộc đua với bộ đếm thời gian. Chủ nhân một loạt ...

Xem thêm Xeno Runners-TENOKE

Coral Island v1.1.1198-P2P

Coral Island v1.1.1198-P2P

Cập nhật vào ngày: 23/07/2024 23/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,839

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

Coral Island là game mô phỏng nông nghiệp truyền thống lấy bối cảnh trên một hòn đảo ...

Xem thêm Coral Island v1.1.1198-P2P

‹411412413414415416›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Petal Crash 2
  • The Killing Stone
  • ASTRO BOT
  • Warhammer 40,000: Space Marine 2
  • Tenebris Somnia
  • Permafrost
  • A Sister's Journey
  • Star Trek: Outposts Unknown
  • Legion Breaker
  • Bandit Simulator TD
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com