Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Chế tạo thế giới mở

Anarchy Wolfs law v0.9.938.2205-P2P

Anarchy Wolfs law v0.9.938.2205-P2P

Cập nhật vào ngày: 03/06/2024 03/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,055

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Anarchy: Luật của Wolf - Hành động, vui vẻ và toàn quyền! Nắm bắt lãnh thổ, phát triển doanh nghiệp ...

Xem thêm Anarchy Wolfs law v0.9.938.2205-P2P

No Mans Sky v4.71-P2P

No Mans Sky v4.71-P2P

Cập nhật vào ngày: 01/06/2024 01/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,600

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

No Man's Sky được trình bày trong hai hình thức. Trong gian đoạn thăm dò không gian, các bạn sẽ khám ...

Xem thêm No Mans Sky v4.71-P2P

SCUM v0.9.536.86452 Early Access

SCUM v0.9.536.86452 Early Access

Cập nhật vào ngày: 01/06/2024 01/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,331

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhiều người

Sau 2 năm “ém hàng”, cuối cùng thì bom tấn sinh tồn SCUM cũng đã chính thức có mặt trên cửa hàng Ste ...

Xem thêm SCUM v0.9.536.86452 Early Access

Survival Fountain of Youth v1631-p2p

Survival Fountain of Youth v1631-p2p

Cập nhật vào ngày: 31/05/2024 31/05/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 11,503

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Survival: Fountain of Youth là một trò chơi phiêu lưu thế giới mở một người chơi đầy thách thức được ...

Xem thêm Survival Fountain of Youth v1631-p2p

No Mans Sky Adrift-Razor1911

No Mans Sky Adrift-Razor1911

Cập nhật vào ngày: 31/05/2024 31/05/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,762

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

No Man's Sky được trình bày trong hai hình thức. Trong gian đoạn thăm dò không gian, các bạn sẽ khám ...

Xem thêm No Mans Sky Adrift-Razor1911

Night of the Dead-RUNE

Night of the Dead-RUNE

Cập nhật vào ngày: 31/05/2024 31/05/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,437

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Night of the Dead là game phiêu lưu hành động kết hợp sinh tồn đầy kịch tính, trong đó nhiệm vụ của ...

Xem thêm Night of the Dead-RUNE

Soulmask Early Access

Soulmask Early Access

Cập nhật vào ngày: 31/05/2024 31/05/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,656

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Soulmask, tên cũ Mystery Mask: The Immortal Soul, là game nhập vai phiêu lưu ly kỳ đến từ nhà phát h ...

Xem thêm Soulmask Early Access

Welcome to ParadiZe v20240527-P2P

Welcome to ParadiZe v20240527-P2P

Cập nhật vào ngày: 28/05/2024 28/05/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,704

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Paradise không chính xác những gì bạn hy vọng: nó bị nhiễm zombie! Rất may, bạn có thể kiểm soát ch ...

Xem thêm Welcome to ParadiZe v20240527-P2P

The Planet Crafter v1.102-P2P

The Planet Crafter v1.102-P2P

Cập nhật vào ngày: 28/05/2024 28/05/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,808

Thể loại: Phiêu lưu

The Planet Crafter là siêu phẩm sinh tồn không gian năm 2022 đến từ hãng phát triển Wild Child và Ab ...

Xem thêm The Planet Crafter v1.102-P2P

Icarus Complete the Set v2.2.4.123130-P2P

Icarus Complete the Set v2.2.4.123130-P2P

Cập nhật vào ngày: 26/05/2024 26/05/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,626

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Mô phỏng

ICARUS là trò chơi sinh tồn PvE chia thành nhiều phiên với tối đa 8 người chơi co-op hoặc solo. Phiê ...

Xem thêm Icarus Complete the Set v2.2.4.123130-P2P

‹828384858687›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Medieval Crafter: Blacksmith
  • STARBITES
  • Thick As Thieves
  • Shards of Order
  • GRADIUS ORIGINS
  • Absolum
  • End of Abyss
  • Aether & Iron
  • WARSHIFT 2
  • Achilles: Survivor
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com