Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game mới phát hành

Kingdoms Return Time Eating Fruit-TENOKE

Kingdoms Return Time Eating Fruit-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 25/04/2026 25/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,771

Thể loại: Hành động, Nhập vai

Một cuộc phiêu lưu xây dựng lại vương quốc đầy hành động và chiến lược! Kingdom's Return là một gam ...

Xem thêm Kingdoms Return Time Eating Fruit-TENOKE

Yunyun Syndrome Rhythm Psychosis-TENOKE

Yunyun Syndrome Rhythm Psychosis-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 25/04/2026 25/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,055

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

"Hội chứng Yunyun!? Rối loạn tâm thần nhịp điệu" là một trò chơi phiêu lưu nhịp điệu kể về một cô gá ...

Xem thêm Yunyun Syndrome Rhythm Psychosis-TENOKE

Ethans Watch v1.2.8-P2P

Ethans Watch v1.2.8-P2P

Cập nhật vào ngày: 25/04/2026 25/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,988

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Tồn tại. Bảo vệ. Chịu đựng. Một game FPS sinh tồn căng thẳng, đầy hành động, trong đó bạn chiến đ ...

Xem thêm Ethans Watch v1.2.8-P2P

Above the Snow-GoldBerg

Above the Snow-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 24/04/2026 24/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,007

Thể loại: Casual, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Tham gia cùng đội trú ẩn và tạo ra khu nghỉ dưỡng Alpine tốt nhất trong ông trùm kể chuyện ấm cúng n ...

Xem thêm Above the Snow-GoldBerg

Trench Lord Eastern Front-TENOKE

Trench Lord Eastern Front-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 24/04/2026 24/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,191

Thể loại: Hành động, Indie, Chiến lược

Kẻ thù đã xâm chiếm lãnh thổ, quê hương cần bạn, người lính! Tập hợp quân đội của bạn và đánh bại t ...

Xem thêm Trench Lord Eastern Front-TENOKE

Kumitantei Old School Slaughter-TENOKE

Kumitantei Old School Slaughter-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 24/04/2026 24/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,193

Thể loại: Phiêu lưu, Nhập vai

Giết nhau...vì khoa học! Lớp '89 bị mắc kẹt trong trò chơi giết chóc của trường học ưu tú. Điều tr ...

Xem thêm Kumitantei Old School Slaughter-TENOKE

Causal Loop-Razor1911

Causal Loop-Razor1911

Cập nhật vào ngày: 23/04/2026 23/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,118

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Vòng lặp nhân quả là một trò chơi giải đố tường thuật kết hợp giữa cơ chế uốn nắn tâm trí với câu ch ...

Xem thêm Causal Loop-Razor1911

Kristala-RUNE

Kristala-RUNE

Cập nhật vào ngày: 23/04/2026 23/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,017

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Kristala là một ARPG giả tưởng đen tối có tính năng chiến đấu đầy thử thách, parkour linh hoạt và kh ...

Xem thêm Kristala-RUNE

Sudden Strike 5-P2P

Sudden Strike 5-P2P

Cập nhật vào ngày: 23/04/2026 23/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,582

Thể loại: Hành động, Chiến lược

Sudden Strike 5 mang đến chiến thuật thời gian thực trong các trận chiến hoành tráng trong Thế chiến ...

Xem thêm Sudden Strike 5-P2P

shapez 2 Factory-RUNE

shapez 2 Factory-RUNE

Cập nhật vào ngày: 23/04/2026 23/04/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,148

Thể loại: Casual, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Tham gia vào trò chơi xây dựng nhà máy chỉ tập trung vào điều đó – xây dựng các nhà máy không gian k ...

Xem thêm shapez 2 Factory-RUNE

‹172173174175176177›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Online: 404
  • ABSOLUTELY NOTHING GOOD
  • THE DEAD WE KNEW: Open World Survival
  • Three Kingdoms:Yi
  • Dungeon Inn
  • Her Revenge
  • ONE PIECE: Grand Gourmet
  • Cyberpunk 2077
  • Deep Rock Galactic
  • Dinkum
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com