Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Indie

Koira v1.0.7-P2P

Koira v1.0.7-P2P

Cập nhật vào ngày: 18/04/2025 18/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,265

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Indie

Cứu một con chó con và bắt đầu một cuộc phiêu lưu đầy ấm lòng, kéo dài tay cùng nhau. Hành trình đế ...

Xem thêm Koira v1.0.7-P2P

7 Days to Die v1.4.B8-P2P

7 Days to Die v1.4.B8-P2P

Cập nhật vào ngày: 18/04/2025 18/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,952

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

7 Days to Die (7DTD hoặc 7D2D) có bối cảnh mang màu sắc u tối của ngày tận thế, nơi thế giới đang ch ...

Xem thêm 7 Days to Die v1.4.B8-P2P

EarWorm-TiNYiSO

EarWorm-TiNYiSO

Cập nhật vào ngày: 18/04/2025 18/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,997

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

Bạn là một con giun tai. Bạn là một nhà thầu thế giới ngầm hack những ký ức để kiếm sống.  Đi sâu ...

Xem thêm EarWorm-TiNYiSO

Otherworld Legends v2.9.0-TENOKE

Otherworld Legends v2.9.0-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 18/04/2025 18/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,681

Thể loại: Hành động, Chơi miễn phí, Indie, Nhập vai

Otherworld Legends là game hành động kiếm thuật mãn nhãn với hiệu ứng ấn tượng mới trên Steam. Hãy l ...

Xem thêm Otherworld Legends v2.9.0-TENOKE

Three Kingdoms The Last Warlord Dawn of Heroes-TENOKE

Three Kingdoms The Last Warlord Dawn of Heroes-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 18/04/2025 18/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,300

Thể loại: Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Lãnh chúa cuối cùng là một trò chơi chiến lược theo lượt. Trò chơi dựa trên tiểu thuyết lịch sử Tru ...

Xem thêm Three Kingdoms The Last Warlord Dawn of Heroes-TENOKE

Detective Penguin-TENOKE

Detective Penguin-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 18/04/2025 18/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,878

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

Thám tử Penguin là trò chơi thám tử vật lý và chim cánh cụt đầu tiên và duy nhất trên thị trường. G ...

Xem thêm Detective Penguin-TENOKE

Augmented Empire-TENOKE

Augmented Empire-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 18/04/2025 18/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,210

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai, Chiến lược

Bước vào New Savannah, năm 2058 - Một thành phố bị chia rẽ bởi giai cấp và tham nhũng, nơi các lựa c ...

Xem thêm Augmented Empire-TENOKE

None Shall Intrude v1.0.0416-P2P

None Shall Intrude v1.0.0416-P2P

Cập nhật vào ngày: 18/04/2025 18/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,979

Thể loại: Indie, Chiến lược

Liên doanh vào không ai sẽ xâm nhập, một người xây dựng boong Roguelite với chiến đấu dựa trên gạch, ...

Xem thêm None Shall Intrude v1.0.0416-P2P

Craft The World v1.11.005-P2P

Craft The World v1.11.005-P2P

Cập nhật vào ngày: 18/04/2025 18/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,882

Thể loại: Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

Craft the World là một trò chơi chiến lược hộp cát độc đáo, sự pha trộn giữa thủ môn Dungeon, Ferrar ...

Xem thêm Craft The World v1.11.005-P2P

Soulslinger Envoy of Death-P2P

Soulslinger Envoy of Death-P2P

Cập nhật vào ngày: 17/04/2025 17/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,350

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Soulslinger: Envoy of Death - Sứ giả Thần chết trên Steam là game FPS phiêu lưu hành động trong thế ...

Xem thêm Soulslinger Envoy of Death-P2P

‹640641642643644645›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game Palworld-RUNE
Tải game Subnautica 2 Early Access
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Resident Evil Requiem HYPERVISOR-P2P
Tải game Anomalous Coffee Machine 2-GoldBerg
Tải game LEGO Batman Legacy of the Dark Knight-VOICES38
Tải game SCUM The Long Haul-RUNE
Tải game Palworld v1.0.1-P2P

Game mới cập nhật

  • Kinny and the Cosmic Cauldron
  • Graphite
  • Aksun
  • KAZUMA KANEKO'S TSUKUYOMI
  • POPUCOM
  • Svarog's Dream
  • NODE
  • Yasuke Simulator
  • Grim Dawn Definitive Edition
  • Endacopia
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com