Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Indie

One Military Camp v1.1.0.39-P2P

One Military Camp v1.1.0.39-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/11/2025 10/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,734

Thể loại: Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Xây dựng trại quân sự của riêng bạn, quản lý nền kinh tế, tuyển dụng những ứng viên giỏi nhất và đào ...

Xem thêm One Military Camp v1.1.0.39-P2P

Onirism v20251109-P2P

Onirism v20251109-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/11/2025 10/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,537

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Phiêu lưu khám phá thế giới Crearia mộng mơ cùng Carol và tìm kiếm thú nhồi bông Bunbun mất tích tro ...

Xem thêm Onirism v20251109-P2P

Slayer the Demon Haunted World v20251107-P2P

Slayer the Demon Haunted World v20251107-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/11/2025 10/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,868

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai

Slayer là một trò chơi hành động chiến lược được xây dựng dựa trên hệ thống chiến đấu được tinh chỉn ...

Xem thêm Slayer the Demon Haunted World v20251107-P2P

Bio Goddess Doomsday Begins Early Access

Bio Goddess Doomsday Begins Early Access

Cập nhật vào ngày: 10/11/2025 10/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,881

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie, Nhập vai

Bio Goddess: Doomsday Begins là một trò chơi sinh tồn bắn súng góc nhìn thứ ba, trong đó người chơi ...

Xem thêm Bio Goddess Doomsday Begins Early Access

Jotunnslayer Hordes of Hel v1.0.5.89760-P2P

Jotunnslayer Hordes of Hel v1.0.5.89760-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/11/2025 10/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,571

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai

Trải nghiệm trò chơi sinh tồn hành động kiểu đấu trường với Jotunnslayer: Hordes of Hel mới, sản phẩ ...

Xem thêm Jotunnslayer Hordes of Hel v1.0.5.89760-P2P

Restaurats-TENOKE

Restaurats-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 09/11/2025 09/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,715

Thể loại: Hành động, Casual, Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

Dẫn dắt một nhà hàng thời trung cổ với một nhóm chuột như bạn! Nấu đồ ăn, ném vào khách, lau đồ uốn ...

Xem thêm Restaurats-TENOKE

My Little Puppy-TENOKE

My Little Puppy-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 09/11/2025 09/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,769

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

"Có câu nói, khi bạn rời khỏi thế giới này, con chó đi trước sẽ nồng nhiệt chào đón bạn." Khi đang ...

Xem thêm My Little Puppy-TENOKE

Anima Gate of Memories I and II Remaster-RUNE

Anima Gate of Memories I and II Remaster-RUNE

Cập nhật vào ngày: 09/11/2025 09/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,643

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Một game nhập vai hành động góc nhìn thứ ba làm sống động thế giới Gaia từ những cuốn sách hay nhất ...

Xem thêm Anima Gate of Memories I and II Remaster-RUNE

The Eastern Sacrifice v1.0.0.07-P2P

The Eastern Sacrifice v1.0.0.07-P2P

Cập nhật vào ngày: 09/11/2025 09/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,949

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

“The Eastern Sacrifice” là một trò chơi nhàn rỗi kết hợp mô phỏng với các chủ đề lấy cảm hứng từ Eas ...

Xem thêm The Eastern Sacrifice v1.0.0.07-P2P

Chernobylite 2 Exclusion Zone v77150 Early Access

Chernobylite 2 Exclusion Zone v77150 Early Access

Cập nhật vào ngày: 09/11/2025 09/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,742

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie, Nhập vai

Sau 5 năm ra mắt Chernobylite và nhận được nhiều đánh giá tích cực, nhà phát triển tiếp tục tung ra ...

Xem thêm Chernobylite 2 Exclusion Zone v77150 Early Access

‹299300301302303304›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game Palworld-RUNE
Tải game Subnautica 2 Early Access
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Resident Evil Requiem HYPERVISOR-P2P
Tải game Anomalous Coffee Machine 2-GoldBerg
Tải game LEGO Batman Legacy of the Dark Knight-VOICES38
Tải game SCUM The Long Haul-RUNE
Tải game Palworld v1.0.1-P2P

Game mới cập nhật

  • Kinny and the Cosmic Cauldron
  • Graphite
  • Aksun
  • KAZUMA KANEKO'S TSUKUYOMI
  • POPUCOM
  • Svarog's Dream
  • NODE
  • Yasuke Simulator
  • Grim Dawn Definitive Edition
  • Endacopia
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com