Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Indie

Dissimilar-TENOKE

Dissimilar-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 10/12/2025 10/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,768

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Chiến lược

Điều tra một lâu đài rộng lớn giống như mê cung, nơi các trận chiến chiến thuật hấp dẫn che giấu nhữ ...

Xem thêm Dissimilar-TENOKE

Express No 6-TENOKE

Express No 6-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 10/12/2025 10/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,785

Thể loại: Indie

Ba mươi phút nữa là đến Tết. Bạn là một hành khách đi tàu. Có điều gì đó khủng khiếp đang diễn ra ...

Xem thêm Express No 6-TENOKE

DISCOPUP v1.0.133-P2P

DISCOPUP v1.0.133-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/12/2025 10/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,910

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

DISCOPUP là một trò chơi kể về một chú hải cẩu muốn lẻn vào một bữa tiệc chỉ dành cho chó. Khám phá ...

Xem thêm DISCOPUP v1.0.133-P2P

Midori no Kaori v20251024-P2P

Midori no Kaori v20251024-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/12/2025 10/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,021

Thể loại: Casual, Indie, Mô phỏng

Chào mừng bạn đến với Midori no Kaori, một trò chơi ấm cúng, thư giãn cho phép bạn tạo cửa hàng Nhật ...

Xem thêm Midori no Kaori v20251024-P2P

Drop Duchy v1.2.15-P2P

Drop Duchy v1.2.15-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/12/2025 10/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,725

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Chiến lược

Xây dựng công quốc của bạn từng phần một trong trò chơi rogue-lite lai mới mẻ này. Sử dụng cơ chế t ...

Xem thêm Drop Duchy v1.2.15-P2P

FEROCIOUS v20251208-P2P

FEROCIOUS v20251208-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/12/2025 10/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,824

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Đắm chìm trong cuộc phiêu lưu FPS sinh tồn. Bị mắc kẹt trên một hòn đảo nguy hiểm, phải đối mặt với ...

Xem thêm FEROCIOUS v20251208-P2P

Bad 2 Bad Apocalypse v20251201-P2P

Bad 2 Bad Apocalypse v20251201-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/12/2025 10/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,930

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai

Trò chơi nhập vai sinh tồn thế giới mở “Bad 2 Bad: Apocalypse” kể câu chuyện về Đội Delta và những n ...

Xem thêm Bad 2 Bad Apocalypse v20251201-P2P

Squirrel with a Gun v1.8.0.14-P2P

Squirrel with a Gun v1.8.0.14-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/12/2025 10/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,070

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Sóc, gặp súng. Là loài gặm nhấm đáng ghét nhất khu vực lân cận, hãy phát triển sở trường (và tình y ...

Xem thêm Squirrel with a Gun v1.8.0.14-P2P

DRIVE Rally v1.3.8-P2P

DRIVE Rally v1.3.8-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/12/2025 10/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,950

Thể loại: Hành động, Indie, Đua xe, Mô phỏng, Thể thao

Sống lại lịch sử đua xe thể thao thập niên 90 với bụi đường, bùn đất, bão tuyết… trong trò chơi #DRI ...

Xem thêm DRIVE Rally v1.3.8-P2P

Bits And Bops-TiNYiSO

Bits And Bops-TiNYiSO

Cập nhật vào ngày: 09/12/2025 09/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,974

Thể loại: Hành động, Casual, Indie

Bits & Bops là tập hợp các trò chơi nhỏ có nhịp điệu độc đáo! Tràn ngập âm nhạc hấp dẫn, lối chơi h ...

Xem thêm Bits And Bops-TiNYiSO

‹257258259260261262›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game Palworld-RUNE
Tải game Subnautica 2 Early Access
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Resident Evil Requiem HYPERVISOR-P2P
Tải game Anomalous Coffee Machine 2-GoldBerg
Tải game LEGO Batman Legacy of the Dark Knight-VOICES38
Tải game Palworld v1.0.1-P2P
Tải game SCUM The Long Haul-RUNE

Game mới cập nhật

  • Kinny and the Cosmic Cauldron
  • Graphite
  • Aksun
  • KAZUMA KANEKO'S TSUKUYOMI
  • POPUCOM
  • Svarog's Dream
  • NODE
  • Yasuke Simulator
  • Grim Dawn Definitive Edition
  • Endacopia
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com