Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game nổi bật

Magicraft v1.1.15-P2P

Magicraft v1.1.15-P2P

Cập nhật vào ngày: 04/03/2025 04/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,917

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

"Magicraft" là một trò chơi Roguelike sử dụng nhiều loại phép thuật để phù hợp với các hiệu ứng chín ...

Xem thêm Magicraft v1.1.15-P2P

UNCURSED-TENOKE

UNCURSED-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 04/03/2025 04/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,917

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Một trải nghiệm kinh dị lạnh lẽo. Quay trở lại nhà của bà của bạn, chỉ để khám phá một cơn ác mộng ...

Xem thêm UNCURSED-TENOKE

Bottle Can Float-TENOKE

Bottle Can Float-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 17/12/2025 17/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,916

Thể loại: Casual, Indie, Mô phỏng

Ngắm nhìn những chiếc chai lặng lẽ chảy xuống sông, lắng nghe âm thanh dễ chịu của nước chảy, ném nh ...

Xem thêm Bottle Can Float-TENOKE

Kamikaze Strike FPV Drone-TENOKE

Kamikaze Strike FPV Drone-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 12/12/2025 12/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,916

Thể loại: Hành động, Mô phỏng

Lái máy bay không người lái kamikaze thông qua các nhiệm vụ FPV có nhịp độ nhanh. Tránh đạn, lẻn qu ...

Xem thêm Kamikaze Strike FPV Drone-TENOKE

Dreamcore v1.5.70076-P2P

Dreamcore v1.5.70076-P2P

Cập nhật vào ngày: 27/07/2025 27/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,916

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

Bước vào siêu thực với Dreamcore, một trò chơi kinh dị tâm lý theo phong cách cơ thể khiến bạn rơi v ...

Xem thêm Dreamcore v1.5.70076-P2P

Age of Darkness Final Stand v1.0.2.5-P2P

Age of Darkness Final Stand v1.0.2.5-P2P

Cập nhật vào ngày: 26/07/2025 26/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,916

Thể loại: Chiến lược

Age of Darkness: Final Stand là bom tấn RTS sinh tồn trong thế giới giả tưởng đen tối; nơi bạn phải ...

Xem thêm Age of Darkness Final Stand v1.0.2.5-P2P

Another Crabs Treasure v2.0.000.1-P2P

Another Crabs Treasure v2.0.000.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 22/04/2025 22/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,916

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Game phiêu lưu hành động Another Crab's Treasure đưa bạn tới vương quốc đáy biển sắp sụp đổ, nơi chú ...

Xem thêm Another Crabs Treasure v2.0.000.1-P2P

Copycat v1.0.5-P2P

Copycat v1.0.5-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/04/2025 19/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,916

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

Một trò chơi kể chuyện sâu sắc về sự từ chối, thuộc về và ý nghĩa của nhà. Nó theo câu chuyện về mộ ...

Xem thêm Copycat v1.0.5-P2P

Pilo and the Holobook-TENOKE

Pilo and the Holobook-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 13/04/2025 13/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,916

Thể loại: Phiêu lưu

Tham gia Pilo và Prof trong một cuộc phiêu lưu không gian mới! Sử dụng Holobook của bạn để biến mọi ...

Xem thêm Pilo and the Holobook-TENOKE

ICARUS v2.2.48.13504-P2P

ICARUS v2.2.48.13504-P2P

Cập nhật vào ngày: 29/03/2025 29/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,916

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Mô phỏng

ICARUS là trò chơi sinh tồn PvE chia thành nhiều phiên với tối đa 8 người chơi co-op hoặc solo. Phiê ...

Xem thêm ICARUS v2.2.48.13504-P2P

‹989990991992993994›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Subnautica 2 Early Access
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game Resident Evil Requiem HYPERVISOR-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Anomalous Coffee Machine 2-GoldBerg
Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game SCUM The Long Haul-RUNE
Tải game LEGO Batman Legacy of the Dark Knight-VOICES38
Tải game AIR-P2P
Tải game Recycling Center Simulator E-Waste-TENOKE

Game mới cập nhật

  • Nuclear Epoch
  • Feed The Pit
  • Supermarket Chaos
  • Dawn Bell
  • Painting PC
  • 7 Nights with Vroombi
  • Disco Elysium - The Final Cut
  • Sandwich Simulator
  • Elemental: Reforged
  • BlazBlue Entropy Effect
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com