Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game nổi bật

DETECTIVE Scene Crime-TENOKE

DETECTIVE Scene Crime-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 06/09/2025 06/09/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,922

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Bước vào vai trò của một thám tử trong tội phạm hiện trường thám tử, một trò chơi bí ẩn đầy thách th ...

Xem thêm DETECTIVE Scene Crime-TENOKE

Tony Hawks Pro Skater 3 Plus 4 v20250820-P2P

Tony Hawks Pro Skater 3 Plus 4 v20250820-P2P

Cập nhật vào ngày: 21/08/2025 21/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,922

Thể loại: Thể thao

Tony Hawk's Pro Skater 1 + 2 là bản tổng hợp 2 game mô phỏng trượt ván thể thao Tony Hawk's Pro Skat ...

Xem thêm Tony Hawks Pro Skater 3 Plus 4 v20250820-P2P

Pirate Cove Simulator-TENOKE

Pirate Cove Simulator-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 17/08/2025 17/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,922

Thể loại: Casual, Indie, Mô phỏng

Pirate Cove Simulator sẽ có bạn điều hành một cửa hàng và quán rượu trên đảo bị nguyền rủa, để làm g ...

Xem thêm Pirate Cove Simulator-TENOKE

Barotrauma v1.9.8.0-P2P

Barotrauma v1.9.8.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 02/07/2025 02/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,922

Thể loại: Hành động, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Vượt qua khủng hoảng và áp lực không ngừng từ đại dương băng giá trong game chiến thuật kết hợp sinh ...

Xem thêm Barotrauma v1.9.8.0-P2P

Lens Island v1.0.4-P2P

Lens Island v1.0.4-P2P

Cập nhật vào ngày: 30/06/2025 30/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,922

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Len's Island là game mô phỏng sống động, kết hợp giữa xây dựng, làm nông và chế tạo thư giãn, xen lẫ ...

Xem thêm Lens Island v1.0.4-P2P

Sacre Bleu-P2P

Sacre Bleu-P2P

Cập nhật vào ngày: 18/04/2025 18/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,922

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

Một nhân viên hành động nhanh, có nhịp độ nhanh với sự tinh tế của tốc độ và mang tính cách mạng. H ...

Xem thêm Sacre Bleu-P2P

Hollywood Animal Early Access

Hollywood Animal Early Access

Cập nhật vào ngày: 11/04/2025 11/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,922

Thể loại: Early Access, Mô phỏng, Chiến lược

Làm phim, ngay cả khi ai đó phải chết. Hãy cầm quyền của một hãng phim lớn ở Hollywood vào buổi bìn ...

Xem thêm Hollywood Animal Early Access

World War Z Aftermath v20250408-P2P

World War Z Aftermath v20250408-P2P

Cập nhật vào ngày: 09/04/2025 09/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,922

Thể loại: Hành động

Thế chiến Z là một game bắn súng góc nhìn thứ ba của Coop cho tối đa 4 người chơi với các bầy lớn củ ...

Xem thêm World War Z Aftermath v20250408-P2P

The Sims Legacy Collection v1.0.0.158-P2P

The Sims Legacy Collection v1.0.0.158-P2P

Cập nhật vào ngày: 06/04/2025 06/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,922

Thể loại: Casual, Mô phỏng

Trò chơi ban đầu mà bạn biết và yêu thích. Cho Windows 10/11. Tạo một khu phố của Sims và hướng dẫ ...

Xem thêm The Sims Legacy Collection v1.0.0.158-P2P

INAYAH Life after Gods-TENOKE

INAYAH Life after Gods-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 29/03/2025 29/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,922

Thể loại: Hành động, Indie

Inayah-Cuộc sống sau các vị thần là một nhân viên hành động ly kỳ với các yếu tố Metroidvania. Đắm ...

Xem thêm INAYAH Life after Gods-TENOKE

‹984985986987988989›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Subnautica 2 Early Access
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game Resident Evil Requiem HYPERVISOR-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Anomalous Coffee Machine 2-GoldBerg
Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game SCUM The Long Haul-RUNE
Tải game LEGO Batman Legacy of the Dark Knight-VOICES38
Tải game AIR-P2P
Tải game Recycling Center Simulator E-Waste-TENOKE

Game mới cập nhật

  • Nuclear Epoch
  • Feed The Pit
  • Supermarket Chaos
  • Dawn Bell
  • Painting PC
  • 7 Nights with Vroombi
  • Disco Elysium - The Final Cut
  • Sandwich Simulator
  • Elemental: Reforged
  • BlazBlue Entropy Effect
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com