Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game nổi bật

Cat Quest III v1.4.7-TENOKE

Cat Quest III v1.4.7-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 06/09/2025 06/09/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,975

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Cat Quest: Pirates of the Purribean hay Cat Quest 3 là phần thứ 3 trong series game nhập vai hành độ ...

Xem thêm Cat Quest III v1.4.7-TENOKE

Grounded 2 v0.1.3.0 Early Access

Grounded 2 v0.1.3.0 Early Access

Cập nhật vào ngày: 26/08/2025 26/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,975

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access

Bạn đã sẵn sàng thu nhỏ lại một lần nữa và đối mặt với thế giới côn trùng đầy rẫy nguy hiểm chưa? Ch ...

Xem thêm Grounded 2 v0.1.3.0 Early Access

Lords of the Fallen v2.0.69-P2P

Lords of the Fallen v2.0.69-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/08/2025 19/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,975

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Bạn đang tìm kiếm tựa game nhập vai hành động với những màn chặt chém đã tay đã mắt trên nền đồ họa ...

Xem thêm Lords of the Fallen v2.0.69-P2P

Prison Escape Simulator Dig Out-DOGE

Prison Escape Simulator Dig Out-DOGE

Cập nhật vào ngày: 25/07/2025 25/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,975

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie, Mô phỏng

Quá lâu trong nhà tù này, thời gian để ra khỏi đây. Kéo thảm và bắt đầu đào với một muỗng cà phê. ...

Xem thêm Prison Escape Simulator Dig Out-DOGE

Future War Tactics SOF Vs Alien Invasion-SKIDROW

Future War Tactics SOF Vs Alien Invasion-SKIDROW

Cập nhật vào ngày: 17/07/2025 17/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,975

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

Chiến thuật chiến tranh trong tương lai: Cuộc xâm lược của SOF vs Alien - một chiến lược theo lượt t ...

Xem thêm Future War Tactics SOF Vs Alien Invasion-SKIDROW

FACEMINER v1.2.3.1-P2P

FACEMINER v1.2.3.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 03/07/2025 03/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,975

Thể loại: Hành động, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Xây dựng một đế chế thu hoạch dữ liệu sinh trắc học từ đầu trong Faceminer, bộ nhấp chuột phim kinh ...

Xem thêm FACEMINER v1.2.3.1-P2P

The Talos Principle Reawakened v1.01-P2P

The Talos Principle Reawakened v1.01-P2P

Cập nhật vào ngày: 18/04/2025 18/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,975

Thể loại: Phiêu lưu

Bước vào một thế giới của các câu đố kích thích tư duy, âm mưu triết học và hình ảnh ngoạn mục với n ...

Xem thêm The Talos Principle Reawakened v1.01-P2P

Tales of the Shire A The Lord of The Rings Game v1.0.2.0-P2P

Tales of the Shire A The Lord of The Rings Game v1.0.2.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 23/12/2025 23/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,974

Thể loại: Casual, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Tales of the Shire: A The Lord of The Rings Game là game mô phỏng cuộc sống ấm cúng của người Hobbit ...

Xem thêm Tales of the Shire A The Lord of The Rings Game v1.0.2.0-P2P

Dinotica Early Access

Dinotica Early Access

Cập nhật vào ngày: 18/08/2025 18/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,974

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Early Access, Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

Chào mừng bạn đến với Dinotica! Dành vào một thế giới bí ẩn và nguy hiểm tràn ngập hành động, phiêu ...

Xem thêm Dinotica Early Access

Warhammer 40000 Space Marine Master Crafted Edition v1.0.1041.4326-P2P

Warhammer 40000 Space Marine Master Crafted Edition v1.0.1041.4326-P2P

Cập nhật vào ngày: 12/08/2025 12/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,974

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Nhà phát hành SEGA vừa công bố bản làm lại của game bắn súng TPS Warhammer 40,000: Space Marine - Ma ...

Xem thêm Warhammer 40000 Space Marine Master Crafted Edition v1.0.1041.4326-P2P

‹938939940941942943›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Subnautica 2 Early Access
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game Resident Evil Requiem HYPERVISOR-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Anomalous Coffee Machine 2-GoldBerg
Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game SCUM The Long Haul-RUNE
Tải game LEGO Batman Legacy of the Dark Knight-VOICES38
Tải game AIR-P2P
Tải game Recycling Center Simulator E-Waste-TENOKE

Game mới cập nhật

  • Escape From Duckov
  • POSTAL 4: No Regerts
  • Frostpunk 2
  • Biped 2
  • DAVE THE DIVER
  • Age of Mythology: Retold
  • Farm Together 2
  • RimWorld
  • Mall Simulator Together
  • THE KING OF FIGHTERS XV
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com