Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game nổi bật

GUILTY GEAR STRIVE Venom-TENOKE

GUILTY GEAR STRIVE Venom-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 25/03/2025 25/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,070

Thể loại: Hành động

Đồ họa lai 2D/3D cạnh được tiên phong trong loạt bánh răng có tội đã được nâng lên cấp độ tiếp theo ...

Xem thêm GUILTY GEAR STRIVE Venom-TENOKE

MudGate-TENOKE

MudGate-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 23/03/2025 23/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,070

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Bạn đang ở những vùng đất bị xé nát, thúc đẩy để hàn gắn thế giới của bạn bằng cách phục hồi các mản ...

Xem thêm MudGate-TENOKE

Intravenous 2 v1.4.4-P2P

Intravenous 2 v1.4.4-P2P

Cập nhật vào ngày: 23/08/2025 23/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,069

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Chiến lược

Intravenous 2 là sự pha trộn cuối cùng của lối chơi chiến thuật và kể chuyện nhập vai. Bạn sẽ nắm l ...

Xem thêm Intravenous 2 v1.4.4-P2P

S.T.A.L.K.E.R 2 Heart of Chornobyl v1.5.3-P2P

S.T.A.L.K.E.R 2 Heart of Chornobyl v1.5.3-P2P

Cập nhật vào ngày: 18/08/2025 18/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,069

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Phiêu lưu khám phá khu vực Chernobyl Exclusion Zone đầy rẫy kẻ thù nguy hiểm, sinh vật chết người và ...

Xem thêm S.T.A.L.K.E.R 2 Heart of Chornobyl v1.5.3-P2P

Workers and Resources Soviet Republic v1.1.0.17-P2P

Workers and Resources Soviet Republic v1.1.0.17-P2P

Cập nhật vào ngày: 15/08/2025 15/08/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,069

Thể loại: Mô phỏng, Chiến lược

Xây dựng một nước cộng hòa Liên Xô từ một quốc gia nghèo khó thành một siêu cường công nghiệp phong ...

Xem thêm Workers and Resources Soviet Republic v1.1.0.17-P2P

S.T.A.L.K.E.R Clear Sky Enhanced Edition v1.8.1-P2P

S.T.A.L.K.E.R Clear Sky Enhanced Edition v1.8.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 30/06/2025 30/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,069

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

S.T.A.L.K.E.R.: Clear Sky Enhanced Edition là phiên bản nâng cấp cho phần tiền truyện của bộ ba game ...

Xem thêm S.T.A.L.K.E.R Clear Sky Enhanced Edition v1.8.1-P2P

Synergy-TENOKE

Synergy-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 17/04/2025 17/04/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,069

Thể loại: Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Một người xây dựng thành phố hệ sinh thái trong một thế giới độc đáo. Xây dựng giải quyết của bạn, ...

Xem thêm Synergy-TENOKE

Land of the Vikings v1.2.2v-P2P

Land of the Vikings v1.2.2v-P2P

Cập nhật vào ngày: 22/03/2025 22/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,069

Thể loại: Chiến lược

Vùng đất của người Viking là một trò chơi Sim thuộc địa sinh tồn. Xây dựng và dẫn dắt ngôi làng của ...

Xem thêm Land of the Vikings v1.2.2v-P2P

Armored Core VI Fires of Rubicon v1.08.1-P2P

Armored Core VI Fires of Rubicon v1.08.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 22/03/2025 22/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,069

Thể loại: Hành động

Armored Core VI Fires of Rubicon là siêu phẩm hành động đại chiến robot dưới bàn tay ‘nhào nặn’ của ...

Xem thêm Armored Core VI Fires of Rubicon v1.08.1-P2P

Total Conflict Resistance v20251214 Early Access

Total Conflict Resistance v20251214 Early Access

Cập nhật vào ngày: 18/12/2025 18/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,068

Thể loại: Hành động, Early Access, Mô phỏng, Chiến lược

Sự kết hợp giữa thể loại chiến thuật và bắn súng góc nhìn thứ nhất đã tạo ra Total Conflict: Resista ...

Xem thêm Total Conflict Resistance v20251214 Early Access

‹870871872873874875›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Subnautica 2 Early Access
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game Resident Evil Requiem HYPERVISOR-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Anomalous Coffee Machine 2-GoldBerg
Tải game LEGO Batman Legacy of the Dark Knight-VOICES38
Tải game SCUM The Long Haul-RUNE
Tải game AIR-P2P
Tải game Recycling Center Simulator E-Waste-TENOKE

Game mới cập nhật

  • Car Dealer Simulator
  • HumanitZ
  • ICARUS
  • Le Mans Ultimate
  • X4: Foundations
  • TouHou Makuka Sai ~ Fantastic Danmaku Festival Part III
  • Looking Up I See Only A Ceiling
  • Super Chipflake Ü: Quest for the Uncooked Schnitzel
  • Card Cultivation
  • Chrono Gear: Warden of Time
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com