Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Máu me

Reverse Collapse Code Name Bakery v1.0.4.3-P2P

Reverse Collapse Code Name Bakery v1.0.4.3-P2P

Cập nhật vào ngày: 28/04/2024 28/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,325

Thể loại: Phiêu lưu, Nhập vai, Chiến lược

Trải nghiệm các game nhập vai chiến thuật mới nhất từ ​​những người tạo ra tiền tuyến nữ. Khoảng 30 ...

Xem thêm Reverse Collapse Code Name Bakery v1.0.4.3-P2P

Jack Holmes Master of Puppets-TENOKE

Jack Holmes Master of Puppets-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 27/04/2024 27/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 7,748

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Kinh dị sinh tồn ở ngôi thứ nhất, nơi bạn phải quản lý tốt đạn dược của mình, khám phá các kịch bản ...

Xem thêm Jack Holmes Master of Puppets-TENOKE

System Shock v1.2.18887-P2P

System Shock v1.2.18887-P2P

Cập nhật vào ngày: 26/04/2024 26/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,964

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Một cuộc chiến của người đầu tiên đến cái chết trong sâu thẳm không gian! ...

Xem thêm System Shock v1.2.18887-P2P

Pine Harbor Early Access

Pine Harbor Early Access

Cập nhật vào ngày: 26/04/2024 26/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,729

Thể loại: Hành động, Early Access, Indie, Nhập vai

Pine Harbor là một trò chơi nhập vai kinh dị có yếu tố bắn súng, nổi bật với đồ họa chân thực và bầu ...

Xem thêm Pine Harbor Early Access

Easy Red 2 v1.3.6-P2P

Easy Red 2 v1.3.6-P2P

Cập nhật vào ngày: 24/04/2024 24/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,760

Thể loại: Hành động, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Chiến đấu với các trận chiến lớn giữa bộ binh, xe bọc thép, xe tăng, đại bác và máy bay. Quản lý th ...

Xem thêm Easy Red 2 v1.3.6-P2P

Last Epoch v1.0.7.2-P2P

Last Epoch v1.0.7.2-P2P

Cập nhật vào ngày: 24/04/2024 24/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,709

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Last Epoch kết hợp giữa những chuyến phiêu lưu xuyên thời gian, chiến đấu trong hầm ngục tăm tối và ...

Xem thêm Last Epoch v1.0.7.2-P2P

Forest Keeper-TENOKE

Forest Keeper-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 24/04/2024 24/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,065

Thể loại: Hành động, Indie

Kinh dị sinh tồn được đặt trên một hòn đảo nham hiểm. Là một người giữ rừng đơn độc, bạn sẽ làm sán ...

Xem thêm Forest Keeper-TENOKE

World War Z Aftermath v20240408-P2P

World War Z Aftermath v20240408-P2P

Cập nhật vào ngày: 23/04/2024 23/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,678

Thể loại: Hành động

Thế chiến Z là một game bắn súng góc nhìn thứ ba của Coop cho tối đa 4 người chơi với các bầy khổng ...

Xem thêm World War Z Aftermath v20240408-P2P

Monstronomy-TENOKE

Monstronomy-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 23/04/2024 23/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,042

Thể loại: Nhập vai

Monstronomy là một điều tối tăm trên thể loại thu thập quái vật vượt thời gian. Khi bạn khám phá mộ ...

Xem thêm Monstronomy-TENOKE

State of Decay 2 Juggernaut Edition v20240422-P2P

State of Decay 2 Juggernaut Edition v20240422-P2P

Cập nhật vào ngày: 23/04/2024 23/04/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,862

Thể loại: Hành động, Nhập vai, Mô phỏng

Nếu bạn nghĩ thây ma (zombie) có lẽ là đề tài quá quen thuộc và xuất hiện trong rất nhiều game thì b ...

Xem thêm State of Decay 2 Juggernaut Edition v20240422-P2P

‹133134135136137138›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game Beast of Reincarnation-RUNE
Tải game Palworld-RUNE
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game Mortal Shell II-RUNE

Game mới cập nhật

  • Ale & Tale Tavern
  • STUNTBOOST
  • Halloween: The Game
  • Astrea: Six-Sided Oracles
  • Hearts of Iron IV
  • Yandere Virus
  • Roadhouse Simulator
  • The Precinct
  • Medieval Dynasty
  • ENDLESS Legend™ 2
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com