Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Early Access

Caravanners Early Access

Caravanners Early Access

Cập nhật vào ngày: 01/11/2025 01/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,240

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Early Access, Chơi miễn phí, Indie, Mô phỏng

Thiết kế chi tiết đoàn lữ hành mơ ước của bạn, tự do dạo chơi với ngôi nhà di động của bạn, dựng trạ ...

Xem thêm Caravanners Early Access

inZOI v0.4.1 Early Access

inZOI v0.4.1 Early Access

Cập nhật vào ngày: 31/10/2025 31/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,671

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Early Access, Mô phỏng

inZOI là trò chơi mô phỏng cuộc sống mới từ hãng phát game Hàn Quốc Krafton, cái tên đứng sau thành ...

Xem thêm inZOI v0.4.1 Early Access

inZOI v20251030 Early Access

inZOI v20251030 Early Access

Cập nhật vào ngày: 30/10/2025 30/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,280

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Early Access, Mô phỏng

inZOI là trò chơi mô phỏng cuộc sống mới từ hãng phát game Hàn Quốc Krafton, cái tên đứng sau thành ...

Xem thêm inZOI v20251030 Early Access

Outbreak Island Early Access

Outbreak Island Early Access

Cập nhật vào ngày: 30/10/2025 30/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,412

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Sống sót trên một hòn đảo xa xôi, nơi một đợt bùng phát bí ẩn đánh thức những con quái vật khát máu ...

Xem thêm Outbreak Island Early Access

Life Effect v0.29 Early Access

Life Effect v0.29 Early Access

Cập nhật vào ngày: 30/10/2025 30/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,296

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie

Những kẻ xâm lược ngoài hành tinh đã xâm chiếm hành tinh, tiêu diệt phần lớn dân số, nhân loại, đang ...

Xem thêm Life Effect v0.29 Early Access

Into the Dead Our Darkest Days v0.8.1.15117 Early Access

Into the Dead Our Darkest Days v0.8.1.15117 Early Access

Cập nhật vào ngày: 29/10/2025 29/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,260

Thể loại: Hành động, Early Access, Mô phỏng, Chiến lược

Into the Dead: Our Darkest Days là trò chơi sinh tồn kinh dị giữa đại dịch zombie. Dẫn dắt nhóm ngườ ...

Xem thêm Into the Dead Our Darkest Days v0.8.1.15117 Early Access

BoneField Early Access

BoneField Early Access

Cập nhật vào ngày: 28/10/2025 28/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,204

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Mô phỏng

Bonefield, Montana. Bạn là một PI được thuê để xem xét báo cáo của người tố giác, nhưng nỗi kinh ho ...

Xem thêm BoneField Early Access

Jump Space v0.5.11.15 Early Access

Jump Space v0.5.11.15 Early Access

Cập nhật vào ngày: 28/10/2025 28/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,523

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie

Jump Space (trước đây là Jump Ship) là một PvE co-op dựa trên nhiệm vụ dành cho 1-4 người chơi, tron ...

Xem thêm Jump Space v0.5.11.15 Early Access

Concubine v20251024 Early Access

Concubine v20251024 Early Access

Cập nhật vào ngày: 26/10/2025 26/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,275

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie, Nhập vai

Một ARPG hack & chém giả tưởng đen tối, gợi cảm. Tùy chỉnh đầy đủ một người vợ lẽ hấp dẫn và tối đa ...

Xem thêm Concubine v20251024 Early Access

CHEMISTS Area of infection v0.4.9.2 Early Access

CHEMISTS Area of infection v0.4.9.2 Early Access

Cập nhật vào ngày: 26/10/2025 26/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,430

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie, Nhập vai

Một năm sau thảm họa toàn cầu, bạn tỉnh dậy trong bệnh viện và không nhớ gì cả. Bạn không chỉ phải ...

Xem thêm CHEMISTS Area of infection v0.4.9.2 Early Access

‹757677787980›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Petal Crash 2
  • The Killing Stone
  • ASTRO BOT
  • Warhammer 40,000: Space Marine 2
  • Tenebris Somnia
  • Permafrost
  • A Sister's Journey
  • Star Trek: Outposts Unknown
  • Legion Breaker
  • Bandit Simulator TD
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com