Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Chế tạo

Photographers Life Simulator-GoldBerg

Photographers Life Simulator-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 07/12/2025 07/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,061

Thể loại: Casual, Indie, Mô phỏng

Xây dựng studio ảnh của bạn ngay từ đầu, chào đón khách hàng và biến mỗi lần chụp ảnh thành lợi nhuậ ...

Xem thêm Photographers Life Simulator-GoldBerg

Grounded 2 v0.2.2.0 Early Access

Grounded 2 v0.2.2.0 Early Access

Cập nhật vào ngày: 07/12/2025 07/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,057

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access

Bạn đã sẵn sàng thu nhỏ lại một lần nữa và đối mặt với thế giới côn trùng đầy rẫy nguy hiểm chưa? Ch ...

Xem thêm Grounded 2 v0.2.2.0 Early Access

Soulstone Survivors v1.4d-P2P

Soulstone Survivors v1.4d-P2P

Cập nhật vào ngày: 07/12/2025 07/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,157

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai

Soulstone Survivors là trò chơi hành động roguelite cổ điển lấy cảm hứng từ Vampire Survivors. Tại đ ...

Xem thêm Soulstone Survivors v1.4d-P2P

Magicraft v1.2.14-P2P

Magicraft v1.2.14-P2P

Cập nhật vào ngày: 07/12/2025 07/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,963

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

"Magicraft" là một trò chơi Roguelike sử dụng nhiều loại phép thuật để phù hợp với các hiệu ứng phép ...

Xem thêm Magicraft v1.2.14-P2P

Titan Quest II v2021205 Early Access

Titan Quest II v2021205 Early Access

Cập nhật vào ngày: 07/12/2025 07/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,297

Thể loại: Hành động, Early Access, Nhập vai

Hãy quay trở lại bối cảnh lấy cảm hứng từ thần thoại cổ điển của Titan Quest trong Titan Quest 2, đố ...

Xem thêm Titan Quest II v2021205 Early Access

The Long Dark v2.50-P2P

The Long Dark v2.50-P2P

Cập nhật vào ngày: 07/12/2025 07/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,836

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

THE LONG DARK là một trải nghiệm sinh tồn, khám phá, chu đáo, thách thức người chơi solo tự suy nghĩ ...

Xem thêm The Long Dark v2.50-P2P

ANGST A TALE OF SURVIVAL-GoldBerg

ANGST A TALE OF SURVIVAL-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 06/12/2025 06/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,901

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

Khám phá vùng đất bí ẩn, băng giá trong cuộc phiêu lưu sinh tồn từ trên xuống này. Thu thập tài ngu ...

Xem thêm ANGST A TALE OF SURVIVAL-GoldBerg

Icarus Frostfall Outpost-TENOKE

Icarus Frostfall Outpost-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 06/12/2025 06/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,073

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Mô phỏng

ICARUS là một trò chơi sinh tồn PvE dành cho tối đa tám người chơi. Khám phá một vùng hoang dã man ...

Xem thêm Icarus Frostfall Outpost-TENOKE

SpaceBourne 2 v1.1.2-P2P

SpaceBourne 2 v1.1.2-P2P

Cập nhật vào ngày: 06/12/2025 06/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,348

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

Bắt tay vào cuộc hành trình đến sự vĩ đại. Hãy sẵn sàng cho những trận chiến tràn đầy năng lượng ad ...

Xem thêm SpaceBourne 2 v1.1.2-P2P

Voidtrain v1.03-P2P

Voidtrain v1.03-P2P

Cập nhật vào ngày: 06/12/2025 06/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,052

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Voidtrain mang đến trải nghiệm sinh tồn hoàn toàn mới. Trở thành 1 thành viên của đoàn tàu tốc hành ...

Xem thêm Voidtrain v1.03-P2P

‹858687888990›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • UBOAT
  • Thomas & Friends™: Wonders of Sodor
  • Cataclismo
  • Life Below
  • Volkolak: The Will of Gods
  • HumanitZ
  • Another Eden Begins
  • Salvation: Echoes of War
  • FATAL FURY: City of the Wolves
  • METRO Last Light Redux
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com