Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Controller

DYNASTY WARRIORS ORIGINS v1.0.0.6-P2P

DYNASTY WARRIORS ORIGINS v1.0.0.6-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/03/2025 19/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,615

Thể loại: Hành động, Nhập vai, Chiến lược

Là phần mới nhất của series Dynasty Warriors, Dynasty Warriors: Origins là một trò chơi nhập vai hàn ...

Xem thêm DYNASTY WARRIORS ORIGINS v1.0.0.6-P2P

Otherworld Legends v2.8.1-P2P

Otherworld Legends v2.8.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 17/03/2025 17/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,662

Thể loại: Hành động, Chơi miễn phí, Indie, Nhập vai

Otherworld Legends là game hành động kiếm thuật mãn nhãn với hiệu ứng ấn tượng mới trên Steam. Hãy l ...

Xem thêm Otherworld Legends v2.8.1-P2P

Cardfight Vanguard Dear Days 2 v1.0.6-P2P

Cardfight Vanguard Dear Days 2 v1.0.6-P2P

Cập nhật vào ngày: 17/03/2025 17/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,520

Thể loại: Nhập vai, Chiến lược

Nhà phát hành Bushiroad Games của Natsume’s Book of Friends: Hazuki no Shirushi và nhà phát triển Fu ...

Xem thêm Cardfight Vanguard Dear Days 2 v1.0.6-P2P

Soulstone Survivors Community Skins Early Access

Soulstone Survivors Community Skins Early Access

Cập nhật vào ngày: 17/03/2025 17/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,567

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai

Soulstone Survivors là trò chơi hành động roguelite cổ điển lấy cảm hứng từ Vampire Survivors. Tại đ ...

Xem thêm Soulstone Survivors Community Skins Early Access

Stick Tongue-TENOKE

Stick Tongue-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 17/03/2025 17/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,605

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie, Mô phỏng

Xin chào, tôi là ếch! Con người đã hủy hoại trái đất và rút cạn nguồn lực của nó. Kế hoạch của tôi ...

Xem thêm Stick Tongue-TENOKE

Odinfall Early Access

Odinfall Early Access

Cập nhật vào ngày: 17/03/2025 17/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,754

Thể loại: Hành động, Early Access

Ragnarok chỉ là khởi đầu của sự kết thúc! Odinfall là một game bắn súng có chủ đề Viking, Rogue-Lit ...

Xem thêm Odinfall Early Access

Slime Heroes v1.0.0.2-P2P

Slime Heroes v1.0.0.2-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/03/2025 16/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,626

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Bạn là chất nhờn cuối cùng và là người duy nhất có thể cứu ngôi nhà của bạn khỏi tham nhũng tiêu thụ ...

Xem thêm Slime Heroes v1.0.0.2-P2P

Witchfire v0.6.1 Early Access

Witchfire v0.6.1 Early Access

Cập nhật vào ngày: 16/03/2025 16/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,882

Thể loại: Hành động, Early Access

Được trang bị vũ khí kỳ lạ và ma thuật ngoại giáo bị cấm, hãy tìm cách săn một phù thủy quyền năng n ...

Xem thêm Witchfire v0.6.1 Early Access

CarX Street v1.5.0-P2P

CarX Street v1.5.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/03/2025 16/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,354

Thể loại: Nhiều người , Đua xe, Mô phỏng, Thể thao

Chinh phục đường núi, đường cao tốc và đường phố. Xây dựng chiếc xe mơ ước của bạn với sự điều chỉn ...

Xem thêm CarX Street v1.5.0-P2P

Automobilista 2 v1.6.4.2-P2P

Automobilista 2 v1.6.4.2-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/03/2025 16/03/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,775

Thể loại: Hành động, Indie, Đua xe, Mô phỏng, Thể thao

Automobilista 2 là tất cả các trình mô phỏng đua mà bạn từng muốn - chỉ trong một. Một bộ sưu tập x ...

Xem thêm Automobilista 2 v1.6.4.2-P2P

‹163164165166167168›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Trash Day
  • DESOLUS
  • Penguin Colony
  • Flipping is Hard
  • Japanese Ramen Simulator
  • The Dream Of A Cockspur
  • Cleaning Up The Puzzle Gallery
  • Lumines Arise
  • Machine Mind
  • Three Kingdoms Mushouden
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com