Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Hài kịch

Dunjungle-TENOKE

Dunjungle-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 11/12/2025 11/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,440

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Một roguelite hành động 2d kể về một anh hùng khỉ bảo vệ khu rừng khỏi sự trỗi dậy của một thế lực t ...

Xem thêm Dunjungle-TENOKE

PEAK v1.47.a-P2P

PEAK v1.47.a-P2P

Cập nhật vào ngày: 11/12/2025 11/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,585

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

PEAK là game phiêu lưu hành động chủ đề leo núi hợp tác, cái bắt tay giữa ‘cha đẻ’ của Another Crab' ...

Xem thêm PEAK v1.47.a-P2P

Mutant Football League 2-RUNE

Mutant Football League 2-RUNE

Cập nhật vào ngày: 10/12/2025 10/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,377

Thể loại: Hành động, Casual, Indie, Thể thao

Mutant Football League 2 là một trò chơi bóng đá theo phong cách arcade, hấp dẫn, kết hợp giữa lối c ...

Xem thêm Mutant Football League 2-RUNE

DISCOPUP v1.0.133-P2P

DISCOPUP v1.0.133-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/12/2025 10/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,492

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

DISCOPUP là một trò chơi kể về một chú hải cẩu muốn lẻn vào một bữa tiệc chỉ dành cho chó. Khám phá ...

Xem thêm DISCOPUP v1.0.133-P2P

Squirrel with a Gun v1.8.0.14-P2P

Squirrel with a Gun v1.8.0.14-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/12/2025 10/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,818

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Sóc, gặp súng. Là loài gặm nhấm đáng ghét nhất khu vực lân cận, hãy phát triển sở trường (và tình y ...

Xem thêm Squirrel with a Gun v1.8.0.14-P2P

Bits And Bops-TiNYiSO

Bits And Bops-TiNYiSO

Cập nhật vào ngày: 09/12/2025 09/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,707

Thể loại: Hành động, Casual, Indie

Bits & Bops là tập hợp các trò chơi nhỏ có nhịp điệu độc đáo! Tràn ngập âm nhạc hấp dẫn, lối chơi h ...

Xem thêm Bits And Bops-TiNYiSO

Light Up The Town-TENOKE

Light Up The Town-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 09/12/2025 09/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,231

Thể loại: Casual, Indie, Mô phỏng

Light Up The Town là một trò chơi nghỉ dưỡng ấm cúng, giản dị dành cho mọi lứa tuổi. Vào vai Bean, ...

Xem thêm Light Up The Town-TENOKE

Yakuza 0 Directors Cut-RUNE

Yakuza 0 Directors Cut-RUNE

Cập nhật vào ngày: 08/12/2025 08/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,574

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Khám phá sự suy đồi và nguy hiểm của Nhật Bản những năm 1980 khi bạn chiến đấu như địa ngục qua các ...

Xem thêm Yakuza 0 Directors Cut-RUNE

Hi-Fi RUSH-VOICES38

Hi-Fi RUSH-VOICES38

Cập nhật vào ngày: 04/12/2025 04/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,124

Thể loại: Hành động

Kiểm tra khả năng của bạn trong hai chế độ trò chơi mới, khám phá những phần thưởng mới và thậm chí ...

Xem thêm Hi-Fi RUSH-VOICES38

Dancin Divas-TENOKE

Dancin Divas-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 04/12/2025 04/12/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,232

Thể loại: Hành động

Một vụ cướp đã xảy ra! Bốn Diva từ khắp nơi trên thế giới đang trưng bày kho báu của họ tại phòng c ...

Xem thêm Dancin Divas-TENOKE

‹363738394041›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Petal Crash 2
  • The Killing Stone
  • ASTRO BOT
  • Warhammer 40,000: Space Marine 2
  • Tenebris Somnia
  • Permafrost
  • A Sister's Journey
  • Star Trek: Outposts Unknown
  • Legion Breaker
  • Bandit Simulator TD
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com