Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Đậm chất điện ảnh

God of War Ragnarok v1.0.634.1392-P2P

God of War Ragnarok v1.0.634.1392-P2P

Cập nhật vào ngày: 31/01/2025 31/01/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 11,654

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

God of War Ragnarök là một game nhập vai thuộc series God of War mới, được phát hành trên PS4 và PS5 ...

Xem thêm God of War Ragnarok v1.0.634.1392-P2P

Deliver Us Mars-RUNE

Deliver Us Mars-RUNE

Cập nhật vào ngày: 31/01/2025 31/01/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,076

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Deliver Us Mars đưa bạn vào chuyến phiêu lưu khoa học viễn tưởng với chuỗi nhiệm vụ hấp dẫn, nơi chú ...

Xem thêm Deliver Us Mars-RUNE

SILENT HILL 2 v1.07-P2P

SILENT HILL 2 v1.07-P2P

Cập nhật vào ngày: 30/01/2025 30/01/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,988

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Silent Hill 2 là phần tiếp theo sắp ra mắt của siêu phẩm kinh dị sinh tồn kinh điển Silent Hill, đượ ...

Xem thêm SILENT HILL 2 v1.07-P2P

The motel-TENOKE

The motel-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 28/01/2025 28/01/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,738

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

Làm việc ca đêm khuya tại nhà nghỉ, một điểm dừng chân bên đường cũ gần Oakhill Grove. Hoàn thành c ...

Xem thêm The motel-TENOKE

Christmas Mutilator-TENOKE

Christmas Mutilator-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 28/01/2025 28/01/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,551

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Lấy cảm hứng từ các bộ phim Slasher thập niên 80, Giáng sinh Mutilator ™ là một trò chơi xâm lược ki ...

Xem thêm Christmas Mutilator-TENOKE

S.T.A.L.K.E.R 2 Heart of Chornobyl v1.1.4-P2P

S.T.A.L.K.E.R 2 Heart of Chornobyl v1.1.4-P2P

Cập nhật vào ngày: 28/01/2025 28/01/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,670

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Phiêu lưu khám phá khu vực Chernobyl Exclusion Zone đầy rẫy kẻ thù nguy hiểm, sinh vật chết người và ...

Xem thêm S.T.A.L.K.E.R 2 Heart of Chornobyl v1.1.4-P2P

Turbo Dismount 2 Early Access

Turbo Dismount 2 Early Access

Cập nhật vào ngày: 27/01/2025 27/01/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,288

Thể loại: Hành động, Indie, Đua xe, Mô phỏng

Turbo Dismount 2 là một hộp cát đua vật lý hài với ông Dismount và bạn bè của ông. Đây là phần tiếp ...

Xem thêm Turbo Dismount 2 Early Access

Somber Echoes v20250124-P2P

Somber Echoes v20250124-P2P

Cập nhật vào ngày: 26/01/2025 26/01/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,776

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Được trang bị sức mạnh do Chúa ban cho, Tribune Adrestia hồi sinh được trao cơ hội thứ hai để cứu vũ ...

Xem thêm Somber Echoes v20250124-P2P

Enotria The Last Song v28161-P2P

Enotria The Last Song v28161-P2P

Cập nhật vào ngày: 26/01/2025 26/01/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,100

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Enotria: The Last Song là game nhập vai hành động và phiêu lưu phong cách Souls-like kiểu Elden Ring ...

Xem thêm Enotria The Last Song v28161-P2P

Cat Detective Albert Wilde-TENOKE

Cat Detective Albert Wilde-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 26/01/2025 26/01/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,807

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Chơi như thám tử mèo Albert Wilde. Đi bộ, nói chuyện, thẩm vấn, đùa giỡn, giải quyết một bí ẩn và t ...

Xem thêm Cat Detective Albert Wilde-TENOKE

‹939495969798›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Moadra
  • Ship Explorer
  • Ticket to Ride®
  • Soul Mates
  • Horns of Deliverance
  • Escape from Vlogger: Runaway
  • Dementium II
  • Escape from Playtime
  • The Last Guardian
  • Enshrouded
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com