Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Xây dựng căn cứ

The Lost Village Monster Sect-TENOKE

The Lost Village Monster Sect-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 27/10/2024 27/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,533

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

Một khi có một ngôi làng thịnh vượng của các võ thuật, bây giờ không còn trong số đó. Là con trai c ...

Xem thêm The Lost Village Monster Sect-TENOKE

ICARUS v2.2.26.128817-P2P

ICARUS v2.2.26.128817-P2P

Cập nhật vào ngày: 26/10/2024 26/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,601

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Mô phỏng

ICARUS là trò chơi sinh tồn PvE chia thành nhiều phiên với tối đa 8 người chơi co-op hoặc solo. Phiê ...

Xem thêm ICARUS v2.2.26.128817-P2P

Movies Tycoon-TENOKE

Movies Tycoon-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 26/10/2024 26/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,538

Thể loại: Mô phỏng

Phim Tycoon là một trò chơi mô phỏng nơi bạn đi sâu vào thế giới làm phim. Bắt đầu với một studio k ...

Xem thêm Movies Tycoon-TENOKE

Wild West Dynasty v1.0.9121-P2P

Wild West Dynasty v1.0.9121-P2P

Cập nhật vào ngày: 25/10/2024 25/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,632

Thể loại: Phiêu lưu, Nhập vai, Mô phỏng

Chinh phục miền Tây hoang dã. Khám phá thế giới mở của một miền Trung Tây hư cấu của Mỹ và sống sót ...

Xem thêm Wild West Dynasty v1.0.9121-P2P

Cult of the Lamb v1.4.5.593-P2P

Cult of the Lamb v1.4.5.593-P2P

Cập nhật vào ngày: 23/10/2024 23/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,052

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Chiến lược

Bắt đầu giáo phái của riêng bạn ở một vùng đất của các tiên tri giả, mạo hiểm vào các khu vực đa dạn ...

Xem thêm Cult of the Lamb v1.4.5.593-P2P

Space Engineers v1.205.024.b2-P2P

Space Engineers v1.205.024.b2-P2P

Cập nhật vào ngày: 23/10/2024 23/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,659

Thể loại: Hành động, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Space Engineers là một trò chơi hộp cát về kỹ thuật, xây dựng, khám phá và sinh tồn trong không gian ...

Xem thêm Space Engineers v1.205.024.b2-P2P

ZERO Sievert-GoldBerg

ZERO Sievert-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 23/10/2024 23/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,662

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

ZERO Sievert thách thức người chơi trong 1 trải nghiệm sinh tồn hậu tận thế cực khó. Phiêu lưu khám ...

Xem thêm ZERO Sievert-GoldBerg

Factorio Space Age v2.0.8-P2P

Factorio Space Age v2.0.8-P2P

Cập nhật vào ngày: 23/10/2024 23/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,492

Thể loại: Casual, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Factorio là một trò chơi về việc xây dựng và tạo ra các nhà máy tự động để sản xuất các mặt hàng có ...

Xem thêm Factorio Space Age v2.0.8-P2P

Pacific Drive v1.7.4-P2P

Pacific Drive v1.7.4-P2P

Cập nhật vào ngày: 22/10/2024 22/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,047

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Đua xe, Mô phỏng

Đối mặt với những nguy hiểm siêu nhiên của Vùng loại trừ Olympic với một chiếc xe hơi là huyết mạch ...

Xem thêm Pacific Drive v1.7.4-P2P

V Rising v1.0.10.0-P2P

V Rising v1.0.10.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 22/10/2024 22/10/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,505

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhiều người

V Rising là trò chơi ma cà rồng sinh tồn mới trên Steam. Bạn thức dậy và thấy mình là 1 con ma cà rồ ...

Xem thêm V Rising v1.0.10.0-P2P

‹221222223224225226›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Tenebris Somnia
  • Permafrost
  • A Sister's Journey
  • Star Trek: Outposts Unknown
  • Legion Breaker
  • Bandit Simulator TD
  • Dinerz
  • Train Station Tycoon
  • Truckful
  • Cozy Builder
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com