Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Xây dựng căn cứ

Medieval Dynasty v2.4.1.3-P2P

Medieval Dynasty v2.4.1.3-P2P

Cập nhật vào ngày: 17/10/2025 17/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,314

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Phiêu lưu khám phá thế giới rộng lớn thời Trung cổ với tất cả những nguy hiểm, bí ẩn trong Medieval ...

Xem thêm Medieval Dynasty v2.4.1.3-P2P

Northgard v3.7.58.42580-P2P

Northgard v3.7.58.42580-P2P

Cập nhật vào ngày: 17/10/2025 17/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,422

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Northgard là một game chiến thuật dựa trên thần thoại Bắc Âu được giới phê bình đánh giá cao. Dẫn d ...

Xem thêm Northgard v3.7.58.42580-P2P

Fabledom v1.083-P2P

Fabledom v1.083-P2P

Cập nhật vào ngày: 17/10/2025 17/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,372

Thể loại: Casual, Mô phỏng, Chiến lược

Ngày xửa ngày xưa, trong 1 thế giới cổ tích huyền ảo, người chơi sẽ xây dựng vương quốc lý tưởng của ...

Xem thêm Fabledom v1.083-P2P

Lens Island v1.1.2-P2P

Lens Island v1.1.2-P2P

Cập nhật vào ngày: 17/10/2025 17/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,097

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Len's Island là game mô phỏng sống động, kết hợp giữa xây dựng, làm nông và chế tạo thư giãn, xen lẫ ...

Xem thêm Lens Island v1.1.2-P2P

Research Story v1.0.16-P2P

Research Story v1.0.16-P2P

Cập nhật vào ngày: 17/10/2025 17/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,269

Thể loại: Casual, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Research Story là game nông trại mới đồ họa Pixel dễ thương sắp ra mắt trên Steam, trong đó bạn có n ...

Xem thêm Research Story v1.0.16-P2P

Necesse-GoldBerg

Necesse-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 16/10/2025 16/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,054

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Xây dựng, tìm kiếm và chinh phục trên thế giới vô hạn của game nhập vai phiêu lưu Necesse! Chơi một ...

Xem thêm Necesse-GoldBerg

Escape From Duckov-GoldBerg

Escape From Duckov-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 16/10/2025 16/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,173

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Với cái tên lấy cảm hứng từ Escape from Tarkov, Escape From Duckov là game bắn súng một người chơi g ...

Xem thêm Escape From Duckov-GoldBerg

BALL x PIT-GoldBerg

BALL x PIT-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 16/10/2025 16/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,330

Thể loại: Hành động, Indie

BALL x PIT là một roguelite sinh tồn xây dựng căn cứ, phá gạch, kết hợp bóng. Đánh bại lũ kẻ thù bằ ...

Xem thêm BALL x PIT-GoldBerg

Mr Prepper v1.42p-P2P

Mr Prepper v1.42p-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/10/2025 16/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,128

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Mr. Prepper là game sinh tồn độc lạ dành cho máy tính. Bạn nhận ra những rủi ro sắp đến và cuộc chiế ...

Xem thêm Mr Prepper v1.42p-P2P

Forts v1.34.0-P2P

Forts v1.34.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/10/2025 16/10/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,131

Thể loại: Hành động, Indie, Chiến lược

Giải phóng khả năng sáng tạo và năng lực chiến lược của bạn trong Forts, RTS dựa trên vật lý đầy phấ ...

Xem thêm Forts v1.34.0-P2P

‹114115116117118119›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • METRO Last Light Redux
  • Every Day We Fight
  • Borderlands 4
  • DEMONS' NIGHT FEVER
  • Cyberpunk 2077
  • Moadra
  • Ship Explorer
  • Ticket to Ride®
  • Soul Mates
  • Horns of Deliverance
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com