Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Phiêu lưu

ICARUS v2.2.6.123616-P2P

ICARUS v2.2.6.123616-P2P

Cập nhật vào ngày: 12/06/2024 12/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,368

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Mô phỏng

ICARUS là trò chơi sinh tồn PvE chia thành nhiều phiên với tối đa 8 người chơi co-op hoặc solo. Phiê ...

Xem thêm ICARUS v2.2.6.123616-P2P

FORGE SIMULATOR-TENOKE

FORGE SIMULATOR-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 12/06/2024 12/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,528

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Indie, Mô phỏng

Bạn bị mắc kẹt trong một mê cung vô tận. Bạn phải tìm các tài nguyên ẩn nằm rải rác trong mê cung đ ...

Xem thêm FORGE SIMULATOR-TENOKE

Star Stuff-TENOKE

Star Stuff-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 12/06/2024 12/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,637

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Indie, Chiến lược

Star Stuff là một trò chơi giải đố lập trình dễ thương. Chương trình và làm việc cùng với các bot đ ...

Xem thêm Star Stuff-TENOKE

Fallen Seeds-TENOKE

Fallen Seeds-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 12/06/2024 12/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 7,920

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

Là Evod, một đặc vụ của Đế chế Trái đất, bạn bắt đầu một cuộc phiêu lưu ly kỳ đến hành tinh bí ẩn củ ...

Xem thêm Fallen Seeds-TENOKE

Loser Simulator-TiNYiSO

Loser Simulator-TiNYiSO

Cập nhật vào ngày: 12/06/2024 12/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,138

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Trò chơi "Loser Simulator" mời người chơi lao vào cuộc sống của một người bình thường tên là Bari, n ...

Xem thêm Loser Simulator-TiNYiSO

GASPING 2-TiNYiSO

GASPING 2-TiNYiSO

Cập nhật vào ngày: 12/06/2024 12/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 7,971

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Chơi miễn phí, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

《Basping.2 là một trò chơi sinh tồn của người chơi, chỉ có bạn và những người bạn đồng hành robot củ ...

Xem thêm GASPING 2-TiNYiSO

You Will Die Here Tonight v1.0.4-P2P

You Will Die Here Tonight v1.0.4-P2P

Cập nhật vào ngày: 11/06/2024 11/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,897

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Đắm chìm trong hình ảnh từ trên xuống retro khi bạn phải đối mặt với sự kinh hoàng của Breckenridge ...

Xem thêm You Will Die Here Tonight v1.0.4-P2P

The 257th Element-TENOKE

The 257th Element-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 11/06/2024 11/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,936

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Indie

Vào năm 2032, các nhà khoa học Tokyo đã tiết lộ Araraginium, yếu tố thứ 257, có khả năng vật chất hó ...

Xem thêm The 257th Element-TENOKE

KunKunHome-TENOKE

KunKunHome-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 11/06/2024 11/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,182

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Đây là một câu chuyện hư cấu trong đó bạn đóng vai một người đam mê Kunkun tên Su Shan, người lẻn và ...

Xem thêm KunKunHome-TENOKE

Fork Road-TiNYiSO

Fork Road-TiNYiSO

Cập nhật vào ngày: 11/06/2024 11/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,972

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Fork Road là một trò chơi khí quyển nhập vai của người thứ nhất với lối chơi mới, hãy chuẩn bị để đố ...

Xem thêm Fork Road-TiNYiSO

‹892893894895896897›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Petal Crash 2
  • The Killing Stone
  • ASTRO BOT
  • Warhammer 40,000: Space Marine 2
  • Tenebris Somnia
  • Permafrost
  • A Sister's Journey
  • Star Trek: Outposts Unknown
  • Legion Breaker
  • Bandit Simulator TD
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com