Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Phiêu lưu

Expeditions A MudRunner Game Icy Shores-RUNE

Expeditions A MudRunner Game Icy Shores-RUNE

Cập nhật vào ngày: 10/07/2025 10/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,011

Thể loại: Phiêu lưu, Đua xe, Mô phỏng

Bắt tay vào các cuộc thám hiểm khoa học với trò chơi phiêu lưu ngoài đường mới này. Dẫn các nhiệm v ...

Xem thêm Expeditions A MudRunner Game Icy Shores-RUNE

GLUM Early Access

GLUM Early Access

Cập nhật vào ngày: 10/07/2025 10/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,156

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie

Trong một người khởi động người thứ nhất độc đáo này, bạn đảm nhận vai trò là Glum, con yêu tinh nặn ...

Xem thêm GLUM Early Access

Disney Dreamlight Valley The Storybook Vale Part 2-RUNE

Disney Dreamlight Valley The Storybook Vale Part 2-RUNE

Cập nhật vào ngày: 09/07/2025 09/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,506

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Nhập vai, Mô phỏng

Khám phá một thế giới chứa đầy sự kỳ diệu của Disney khi bạn khám phá những câu chuyện phong phú và ...

Xem thêm Disney Dreamlight Valley The Storybook Vale Part 2-RUNE

Marshmallow All the Way Home-DRMFREE

Marshmallow All the Way Home-DRMFREE

Cập nhật vào ngày: 09/07/2025 09/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,591

Thể loại: Phiêu lưu

Tìm tình bạn, tình yêu và bánh ngọt ở những nơi bất ngờ nhất trong cuốn tiểu thuyết hình ảnh dễ thươ ...

Xem thêm Marshmallow All the Way Home-DRMFREE

WHAT THE CAR v5.9.1-P2P

WHAT THE CAR v5.9.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 09/07/2025 09/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,510

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie, Đua xe

Từ những người đã tạo ra What the Golf? hài hước, What the Car? tiếp tục đưa chúng ta vào cuộc phiêu ...

Xem thêm WHAT THE CAR v5.9.1-P2P

Tainted Grail The Fall of Avalon v1.06a-P2P

Tainted Grail The Fall of Avalon v1.06a-P2P

Cập nhật vào ngày: 09/07/2025 09/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,456

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Bước vào sự tái hiện đen tối của huyền thoại Arthurian trong game nhập vai thế giới mở góc nhìn thứ ...

Xem thêm Tainted Grail The Fall of Avalon v1.06a-P2P

Lens Island v1.0.12-P2P

Lens Island v1.0.12-P2P

Cập nhật vào ngày: 09/07/2025 09/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,544

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Len's Island là game mô phỏng sống động, kết hợp giữa xây dựng, làm nông và chế tạo thư giãn, xen lẫ ...

Xem thêm Lens Island v1.0.12-P2P

DmC Devil May Cry v20250708-P2P

DmC Devil May Cry v20250708-P2P

Cập nhật vào ngày: 09/07/2025 09/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,463

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

DmC Devil May Cry Complete Edition (DmC Devil May Cry Ultimate Edition) bao gồm bản chính và các phầ ...

Xem thêm DmC Devil May Cry v20250708-P2P

The Last of Us Part II Remastered v1.5.10708.624-P2P

The Last of Us Part II Remastered v1.5.10708.624-P2P

Cập nhật vào ngày: 09/07/2025 09/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,099

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

The Last of Us Part II Remastered ra mắt ngày 19/1/2024 cho PlayStation 5, là phiên bản nâng cấp cho ...

Xem thêm The Last of Us Part II Remastered v1.5.10708.624-P2P

The Magnificent Scoundrels-TENOKE

The Magnificent Scoundrels-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 09/07/2025 09/07/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,906

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Đây là một trò chơi mô phỏng lãng mạn. Trong trò chơi này, không có những cô gái ngây thơ, ngọt ngà ...

Xem thêm The Magnificent Scoundrels-TENOKE

‹409410411412413414›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game Palworld-RUNE
Tải game Subnautica 2 Early Access
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Resident Evil Requiem HYPERVISOR-P2P
Tải game Anomalous Coffee Machine 2-GoldBerg
Tải game LEGO Batman Legacy of the Dark Knight-VOICES38
Tải game SCUM The Long Haul-RUNE
Tải game Palworld v1.0.1-P2P

Game mới cập nhật

  • Kinny and the Cosmic Cauldron
  • Graphite
  • Aksun
  • KAZUMA KANEKO'S TSUKUYOMI
  • POPUCOM
  • Svarog's Dream
  • NODE
  • Yasuke Simulator
  • Grim Dawn Definitive Edition
  • Endacopia
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com