Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Phiêu lưu

Age of Reforging The Freelands v20251116-P2P

Age of Reforging The Freelands v20251116-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/11/2025 19/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,661

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Chiến lược

Age of Reforging: The Freelands là một CRPG phiêu lưu hộp cát có độ tự do cao thời trung cổ. Bạn sẽ ...

Xem thêm Age of Reforging The Freelands v20251116-P2P

No Mans Sky v6.17-P2P

No Mans Sky v6.17-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/11/2025 19/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,595

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

No Man's Sky được trình bày trong hai hình thức. Trong gian đoạn thăm dò không gian, các bạn sẽ khám ...

Xem thêm No Mans Sky v6.17-P2P

Riven v1.7.5-P2P

Riven v1.7.5-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/11/2025 19/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,713

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Indie

Khám phá câu chuyện về âm mưu, sự phản bội và một nền văn minh đang trên bờ vực sụp đổ khi bạn giải ...

Xem thêm Riven v1.7.5-P2P

Rain World The Watcher v1.11.3-P2P

Rain World The Watcher v1.11.3-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/11/2025 19/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,484

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Rain World đưa bạn vào chuyến phiêu lưu hành động đầy bất ngờ của 1 chú ốc sên du mục. Trong game Ra ...

Xem thêm Rain World The Watcher v1.11.3-P2P

Lost Soul Aside v20251118-P2P

Lost Soul Aside v20251118-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/11/2025 19/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,632

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Lost Soul Aside là game nhập vai hành động phiêu lưu sử thi cực phong cách, sản phẩm của ông lớn làn ...

Xem thêm Lost Soul Aside v20251118-P2P

Terrorbytes-TENOKE

Terrorbytes-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 19/11/2025 19/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,675

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Thu thập các viên để cung cấp năng lượng cho căn phòng an toàn và tồn tại. Giải quyết bí ẩn về việc ...

Xem thêm Terrorbytes-TENOKE

Unmourned-GoldBerg

Unmourned-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 19/11/2025 19/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,685

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Unmourned là một trò chơi kinh dị tâm lý góc nhìn thứ nhất, trong đó Jason chuyển đến một ngôi nhà m ...

Xem thêm Unmourned-GoldBerg

Chernobylite 2 Exclusion Zone v77634 Early Access

Chernobylite 2 Exclusion Zone v77634 Early Access

Cập nhật vào ngày: 19/11/2025 19/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,805

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie, Nhập vai

Sau 5 năm ra mắt Chernobylite và nhận được nhiều đánh giá tích cực, nhà phát triển tiếp tục tung ra ...

Xem thêm Chernobylite 2 Exclusion Zone v77634 Early Access

SpaceBourne 2-RUNE

SpaceBourne 2-RUNE

Cập nhật vào ngày: 18/11/2025 18/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,590

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

Bắt tay vào cuộc hành trình đến sự vĩ đại. Hãy sẵn sàng cho những trận chiến đầy năng lượng adrenal ...

Xem thêm SpaceBourne 2-RUNE

The Lord of the Rings Return to Moria Durins Folk-RUNE

The Lord of the Rings Return to Moria Durins Folk-RUNE

Cập nhật vào ngày: 18/11/2025 18/11/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,769

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Một cuộc phiêu lưu chế tạo sinh tồn lấy bối cảnh Thời đại thứ tư của Trung Địa. Dẫn dắt Người lùn g ...

Xem thêm The Lord of the Rings Return to Moria Durins Folk-RUNE

‹231232233234235236›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game Palworld-RUNE
Tải game Subnautica 2 Early Access
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Resident Evil Requiem HYPERVISOR-P2P
Tải game Anomalous Coffee Machine 2-GoldBerg
Tải game LEGO Batman Legacy of the Dark Knight-VOICES38
Tải game SCUM The Long Haul-RUNE
Tải game Palworld v1.0.1-P2P

Game mới cập nhật

  • AFL 26
  • Fallen Aces
  • Moss: The Forgotten Relic
  • Project Songbird
  • The Thing That Happened
  • Grim Dawn Definitive Edition
  • Full Stride
  • Arctic Shift: Fuel Station
  • Rail Route
  • The Life and Suffering of Prince Jerian
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com