Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Phiêu lưu

No Mans Sky v170268-P2P

No Mans Sky v170268-P2P

Cập nhật vào ngày: 17/06/2026 17/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,625

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

No Man's Sky được trình bày trong hai hình thức. Trong gian đoạn thăm dò không gian, các bạn sẽ khám ...

Xem thêm No Mans Sky v170268-P2P

RAIDBORN v20260616-P2P

RAIDBORN v20260616-P2P

Cập nhật vào ngày: 17/06/2026 17/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,648

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

RAIDBORN là game nhập vai hành động giả tưởng góc nhìn thứ nhất được xây dựng để có thể chơi lại. K ...

Xem thêm RAIDBORN v20260616-P2P

Songs of Conquest v1.10.4-P2P

Songs of Conquest v1.10.4-P2P

Cập nhật vào ngày: 17/06/2026 17/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,855

Thể loại: Phiêu lưu, Nhập vai, Chiến lược

Songs of Conquest là trò chơi phiêu lưu chiến thuật theo lượt kết hợp nhập vai và quản lý vương quốc ...

Xem thêm Songs of Conquest v1.10.4-P2P

Tormented Souls 2 v1.5.0.11-P2P

Tormented Souls 2 v1.5.0.11-P2P

Cập nhật vào ngày: 17/06/2026 17/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,662

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Caroline Walker trở lại trong phần tiếp theo của Tormented Souls - game kinh dị sinh tồn kinh điển t ...

Xem thêm Tormented Souls 2 v1.5.0.11-P2P

Warhammer 40000 Rogue Trader v1.6.0.475-P2P

Warhammer 40000 Rogue Trader v1.6.0.475-P2P

Cập nhật vào ngày: 17/06/2026 17/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,800

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Chiến lược

Bắt đầu cuộc hành trình mới của bạn trong Warhammer 40,000: Rogue Trader - trò chơi nhập vai chiến t ...

Xem thêm Warhammer 40000 Rogue Trader v1.6.0.475-P2P

I am Coin-TENOKE

I am Coin-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 16/06/2026 16/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,306

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Cuộc sống thật khó khăn khi bạn thay đổi nhỏ. Hãy đếm từng xu trong thử thách dựa trên vật lý này v ...

Xem thêm I am Coin-TENOKE

MOLE-TENOKE

MOLE-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 16/06/2026 16/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,521

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Lái chiếc MOLE, một chiếc máy khoan khổng lồ thời hậu chiến được chế tạo để đi xuống sâu dưới lòng đ ...

Xem thêm MOLE-TENOKE

Burden Street Station-TENOKE

Burden Street Station-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 16/06/2026 16/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,439

Thể loại: Phiêu lưu

Một trò chơi phiêu lưu kể chuyện siêu thực, trong đó bạn biến hình trong các cuộc trò chuyện để khám ...

Xem thêm Burden Street Station-TENOKE

Junkster-RUNE

Junkster-RUNE

Cập nhật vào ngày: 16/06/2026 16/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,573

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Junkster là một game nền tảng hành động 3D với cơ chế xây dựng tuyệt vời. Robot xây dựng nhỏ Plucky ...

Xem thêm Junkster-RUNE

The Caribou Trail v1.0.362-P2P

The Caribou Trail v1.0.362-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/06/2026 16/06/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,695

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

Câu chuyện về Thế chiến I trong đó mục tiêu của bạn không phải là giết mà là sống sót. Trong chiến ...

Xem thêm The Caribou Trail v1.0.362-P2P

‹99100101102103104›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • METRO Last Light Redux
  • Every Day We Fight
  • Borderlands 4
  • DEMONS' NIGHT FEVER
  • Cyberpunk 2077
  • Moadra
  • Ship Explorer
  • Ticket to Ride®
  • Soul Mates
  • Horns of Deliverance
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com