Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Hành động nhập vai

Kinki Spiritual Affairs Bureau v1.16-P2P

Kinki Spiritual Affairs Bureau v1.16-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/11/2024 10/11/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,808

Thể loại: Hành động, Indie

Thời gian để chống lại các linh hồn! Chơi như một người trừ quỷ với súng và thanh trừng các linh hồ ...

Xem thêm Kinki Spiritual Affairs Bureau v1.16-P2P

ASTLIBRA Revision v1.4.1-P2P

ASTLIBRA Revision v1.4.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/11/2024 10/11/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,645

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Đối đầu với thời gian và số phận trong RPG hành động 2D, sửa đổi Astlibra. Khám phá thế giới được c ...

Xem thêm ASTLIBRA Revision v1.4.1-P2P

Nigate Tale v0.9.4-P2P

Nigate Tale v0.9.4-P2P

Cập nhật vào ngày: 09/11/2024 09/11/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,552

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Chiến đấu theo cách của bạn thông qua một lâu đài mê cung được tạo ra theo thủ tục trong trình thu t ...

Xem thêm Nigate Tale v0.9.4-P2P

Zombie Flick-TENOKE

Zombie Flick-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 08/11/2024 08/11/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,005

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Đây là một trò chơi phiêu lưu hành động cạnh nhau được thiết kế tốt cho phép bạn điều khiển một nhân ...

Xem thêm Zombie Flick-TENOKE

Rogue Samurai-TENOKE

Rogue Samurai-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 08/11/2024 08/11/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,785

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

Rogue Samurai là một trò chơi hành động Roguelite dữ dội, nơi bạn chiến đấu với những làn sóng kẻ th ...

Xem thêm Rogue Samurai-TENOKE

Terror of the Seven Seas-TENOKE

Terror of the Seven Seas-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 08/11/2024 08/11/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,225

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Mô phỏng, Chiến lược

Trở thành một đội trưởng hùng mạnh trong một trò chơi chiến đấu của Hải quân Sail, lấy bối cảnh tất ...

Xem thêm Terror of the Seven Seas-TENOKE

Just King v1.2.1A-P2P

Just King v1.2.1A-P2P

Cập nhật vào ngày: 07/11/2024 07/11/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 11,405

Thể loại: Hành động, Casual, Indie, Nhập vai, Chiến lược

Just King là trò chơi hành động đấu tự động (Auto-battler) với phong cách Roguelike cổ điển kiểu Met ...

Xem thêm Just King v1.2.1A-P2P

Gods Wars infinity Epic-TENOKE

Gods Wars infinity Epic-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 07/11/2024 07/11/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,747

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai

Hãy đến và đánh bại các vị thần xấu xa! Tạo trang phục cá nhân của bạn, vượt qua cuộc bao vây của n ...

Xem thêm Gods Wars infinity Epic-TENOKE

Mirthwood-TENOKE

Mirthwood-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 07/11/2024 07/11/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 11,457

Thể loại: Nhập vai, Mô phỏng

Mirthwood đưa bạn vào trải nghiệm nhập vai mô phỏng cuộc sống đầy mê hoặc, bối cảnh là thế giới giả ...

Xem thêm Mirthwood-TENOKE

Teenage Mutant Ninja Turtles Splintered Fate-TENOKE

Teenage Mutant Ninja Turtles Splintered Fate-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 07/11/2024 07/11/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,068

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Chiến lược

TMNT đã phân chia số phận - giải phóng những con rùa trong một nhiệm vụ giống như lừa đảo để giải cứ ...

Xem thêm Teenage Mutant Ninja Turtles Splintered Fate-TENOKE

‹182183184185186187›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • The Killing Stone
  • ASTRO BOT
  • Warhammer 40,000: Space Marine 2
  • Tenebris Somnia
  • Permafrost
  • A Sister's Journey
  • Star Trek: Outposts Unknown
  • Legion Breaker
  • Bandit Simulator TD
  • Dinerz
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com