Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Hành động nhập vai

Ketz Galactic Overlords Early Access

Ketz Galactic Overlords Early Access

Cập nhật vào ngày: 10/05/2025 10/05/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,094

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie, Nhập vai

Trò chơi sinh tồn theo chủ đề khoa học viễn tưởng Roguelite Horde với các yếu tố RPG. Chọn nhân vật ...

Xem thêm Ketz Galactic Overlords Early Access

Lords of the Fallen v2.0.13-P2P

Lords of the Fallen v2.0.13-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/05/2025 10/05/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,129

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Bạn đang tìm kiếm tựa game nhập vai hành động với những màn chặt chém đã tay đã mắt trên nền đồ họa ...

Xem thêm Lords of the Fallen v2.0.13-P2P

Last Epoch v1.2.3.1-P2P

Last Epoch v1.2.3.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/05/2025 10/05/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,236

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Last Epoch kết hợp giữa những chuyến phiêu lưu xuyên thời gian, chiến đấu trong hầm ngục tăm tối và ...

Xem thêm Last Epoch v1.2.3.1-P2P

Clair Obscur Expedition 33 v56442-P2P

Clair Obscur Expedition 33 v56442-P2P

Cập nhật vào ngày: 09/05/2025 09/05/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,167

Thể loại: Hành động, Nhập vai

Từ nhà phát hành của Pacific Drive, Clair Obscur: Expedition 33 là game nhập vai hành động hoành trá ...

Xem thêm Clair Obscur Expedition 33 v56442-P2P

Last Epoch v1.2.3-P2P

Last Epoch v1.2.3-P2P

Cập nhật vào ngày: 09/05/2025 09/05/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,638

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Last Epoch kết hợp giữa những chuyến phiêu lưu xuyên thời gian, chiến đấu trong hầm ngục tăm tối và ...

Xem thêm Last Epoch v1.2.3-P2P

Touhou Spell Carnival-TENOKE

Touhou Spell Carnival-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 09/05/2025 09/05/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,040

Thể loại: Hành động, Nhập vai, Chiến lược

Reimu lấy Centererstage ở Gentoyo trong viên đạn-hell và chiến lược GLPG Hybrid này! ...

Xem thêm Touhou Spell Carnival-TENOKE

No Rest for the Wicked v22625 Early Access

No Rest for the Wicked v22625 Early Access

Cập nhật vào ngày: 09/05/2025 09/05/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,131

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Nhập vai

Từ Moon Studios, các nhà phát triển từng đoạt giải thưởng của Ori và The Blind Forest và Ori và ý ch ...

Xem thêm No Rest for the Wicked v22625 Early Access

Tale of Immortal v1.2.110.259-P2P

Tale of Immortal v1.2.110.259-P2P

Cập nhật vào ngày: 09/05/2025 09/05/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,122

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Từ nhà phát hành của ANNO: Mutationem, Tale of Immortal (tên tiếng việt là Quỷ Cốc Bát Hoang) là gam ...

Xem thêm Tale of Immortal v1.2.110.259-P2P

Empyreal-P2P

Empyreal-P2P

Cập nhật vào ngày: 08/05/2025 08/05/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,933

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Empyreal là một game nhập vai hành động giàu tính năng phức tạp, đầy thách thức. Ở một góc xa của t ...

Xem thêm Empyreal-P2P

Empyreal-RUNE

Empyreal-RUNE

Cập nhật vào ngày: 08/05/2025 08/05/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,262

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Empyreal là một game nhập vai hành động giàu tính năng phức tạp, đầy thách thức. Ở một góc xa của t ...

Xem thêm Empyreal-RUNE

‹134135136137138139›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Subliminal
  • Last Epoch
  • Trash Day
  • DESOLUS
  • Penguin Colony
  • Flipping is Hard
  • Japanese Ramen Simulator
  • The Dream Of A Cockspur
  • Cleaning Up The Puzzle Gallery
  • Lumines Arise
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com