Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Hành động nhập vai

Break the Empire-TENOKE

Break the Empire-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 29/06/2025 29/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,013

Thể loại: Hành động, Indie

Chiến đấu theo cách của bạn đến thủ đô và giết hoàng đế! Chọn từ một loạt các nhân vật có phép thuậ ...

Xem thêm Break the Empire-TENOKE

KIBORG v20250626-P2P

KIBORG v20250626-P2P

Cập nhật vào ngày: 29/06/2025 29/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,056

Thể loại: Hành động, Indie

KIBORG trên Steam là bom tấn hành động mới lạ mà bạn không nên bỏ qua. Cốt truyện lôi cuốn, lối chơi ...

Xem thêm KIBORG v20250626-P2P

Cat Quest III v1.4.2-P2P

Cat Quest III v1.4.2-P2P

Cập nhật vào ngày: 29/06/2025 29/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,780

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Cat Quest: Pirates of the Purribean hay Cat Quest 3 là phần thứ 3 trong series game nhập vai hành độ ...

Xem thêm Cat Quest III v1.4.2-P2P

Eternal Strands v1.0.14.1638-P2P

Eternal Strands v1.0.14.1638-P2P

Cập nhật vào ngày: 29/06/2025 29/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,936

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Chiến đấu với những sinh vật cao chót vót bằng ma thuật và kho vũ khí mạnh để bảo vệ thế giới trong ...

Xem thêm Eternal Strands v1.0.14.1638-P2P

System Shock 2 25th Anniversary Remaster v1.0.4258.0-P2P

System Shock 2 25th Anniversary Remaster v1.0.4258.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 29/06/2025 29/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,875

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Remaster Kỷ niệm System® 2: 25 năm là một trải nghiệm xác định thể loại đã thiết lập các cơ chế chơi ...

Xem thêm System Shock 2 25th Anniversary Remaster v1.0.4258.0-P2P

No Rest for the Wicked v23679 Early Access

No Rest for the Wicked v23679 Early Access

Cập nhật vào ngày: 28/06/2025 28/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,133

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Nhập vai

Từ Moon Studios, các nhà phát triển từng đoạt giải thưởng của Ori và The Blind Forest và Ori và ý ch ...

Xem thêm No Rest for the Wicked v23679 Early Access

Corsairs Legacy v0.3008 Early Access

Corsairs Legacy v0.3008 Early Access

Cập nhật vào ngày: 28/06/2025 28/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,379

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Nhập vai, Mô phỏng

Hãy sẵn sàng cho ‘Corsair Legacy. Nó có một cuộc phiêu lưu thế giới mở ở Caribbean, người mô phỏng ...

Xem thêm Corsairs Legacy v0.3008 Early Access

Dying Light Enhanced Edition v1.52.0-P2P

Dying Light Enhanced Edition v1.52.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 27/06/2025 27/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,724

Thể loại: Hành động, Nhập vai

Dying Light - Ultimate Collection là bản đầy đủ của Dying Light, một game kinh dị sống còn, góc ...

Xem thêm Dying Light Enhanced Edition v1.52.0-P2P

System Shock 2 25th Anniversary Remaster-RUNE

System Shock 2 25th Anniversary Remaster-RUNE

Cập nhật vào ngày: 26/06/2025 26/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,377

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Remaster Kỷ niệm System® 2: 25 năm là một trải nghiệm xác định thể loại đã thiết lập các cơ chế chơi ...

Xem thêm System Shock 2 25th Anniversary Remaster-RUNE

Fate Seeker II-RUNE

Fate Seeker II-RUNE

Cập nhật vào ngày: 26/06/2025 26/06/2025 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,311

Thể loại: Nhập vai

Tiếp theo phần đầu tiên Fate Seeker (Thiên Mệnh Kỳ Ngự), game võ hiệp Fate Seeker II sẽ có sự phát t ...

Xem thêm Fate Seeker II-RUNE

‹117118119120121122›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Moadra
  • Ship Explorer
  • Ticket to Ride®
  • Soul Mates
  • Horns of Deliverance
  • Escape from Vlogger: Runaway
  • Dementium II
  • Escape from Playtime
  • The Last Guardian
  • Enshrouded
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com