Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Hành động phiêu lưu

Rose and Cross-TENOKE

Rose and Cross-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 06/06/2024 06/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,665

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Nhân vật chính của chúng tôi, được hấp thụ trong nghiên cứu về các giáo phái và huyền bí, đã phạm mộ ...

Xem thêm Rose and Cross-TENOKE

Wayfinder Early Access

Wayfinder Early Access

Cập nhật vào ngày: 06/06/2024 06/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,389

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Wayfinder là một game nhập vai hành động trực tuyến mới đến từ nhà phát hành Digital Extremes của Wa ...

Xem thêm Wayfinder Early Access

ALTF42-TENOKE

ALTF42-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 06/06/2024 06/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,732

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Đua xe

ALTF42 là một trò chơi phiêu lưu đầy kịch tính, thách thức và đầy bất ngờ. Với góc nhìn thứ 3 và lối ...

Xem thêm ALTF42-TENOKE

Lumnis-TENOKE

Lumnis-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 06/06/2024 06/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,229

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Một chiến đấu pha trộn giống như những linh hồn hành động, leo núi và khám phá. Bạn đóng vai một kẻ ...

Xem thêm Lumnis-TENOKE

Doodle Adventure of Chameleon-TENOKE

Doodle Adventure of Chameleon-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 06/06/2024 06/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,114

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Chameleon là một nền tảng cuộn bên với phong cách vẽ nguệch ngoạc bằng tay. Trong thế giới vẽ nguệc ...

Xem thêm Doodle Adventure of Chameleon-TENOKE

Q.U.B.E 10th Anniversary v1.4.24-P2P

Q.U.B.E 10th Anniversary v1.4.24-P2P

Cập nhật vào ngày: 05/06/2024 05/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 7,978

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Hoàn toàn được xây dựng lại từ mặt đất, Q.U.B.E. Kỷ niệm 10 năm là lễ kỷ niệm cuối cùng của bản gốc ...

Xem thêm Q.U.B.E 10th Anniversary v1.4.24-P2P

Cosmotroid-TiNYiSO

Cosmotroid-TiNYiSO

Cập nhật vào ngày: 05/06/2024 05/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,790

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Thoát khỏi tiểu hành tinh X-474 đã bị người ngoài hành tinh xâm chiếm. Lấy vũ khí của bạn và tiêu d ...

Xem thêm Cosmotroid-TiNYiSO

Never Mourn Early Access

Never Mourn Early Access

Cập nhật vào ngày: 04/06/2024 04/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,591

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie, Nhập vai

Khám phá thế giới không bao giờ thương tiếc trong cuộc phiêu lưu hành động lừa đảo này. Cái chết kh ...

Xem thêm Never Mourn Early Access

Mirror of Heaven-TENOKE

Mirror of Heaven-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 04/06/2024 04/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,224

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai

Qi đã đánh thức quỷ, họ tàn phá thế giới của chúng ta. Bạn đi qua những cõi cổ xưa với sự trợ giúp ...

Xem thêm Mirror of Heaven-TENOKE

Portal 2 v20240603-P2P

Portal 2 v20240603-P2P

Cập nhật vào ngày: 04/06/2024 04/06/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,420

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Nếu bạn đã chơi Portal 1, về cốt lõi, cách chơi của Portal 2 không có thay đổi gì đáng kể. Người chơ ...

Xem thêm Portal 2 v20240603-P2P

‹316317318319320321›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game Palworld-RUNE
Tải game Subnautica 2 Early Access
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Resident Evil Requiem HYPERVISOR-P2P
Tải game Anomalous Coffee Machine 2-GoldBerg
Tải game LEGO Batman Legacy of the Dark Knight-VOICES38
Tải game Palworld v1.0.1-P2P
Tải game SCUM The Long Haul-RUNE

Game mới cập nhật

  • Marvel's Spider-Man 2
  • Le Mans Ultimate
  • Kinny and the Cosmic Cauldron
  • Graphite
  • Aksun
  • KAZUMA KANEKO'S TSUKUYOMI
  • POPUCOM
  • Svarog's Dream
  • NODE
  • Yasuke Simulator
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com