Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại Hành động phiêu lưu

South Park Snow Day Deluxe Edition v20240715-P2P

South Park Snow Day Deluxe Edition v20240715-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/07/2024 16/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,002

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Chơi như một đứa trẻ mới ở South Park và tham gia Cartman, Stan, Kyle và Kenny, trong vinh quang ba ...

Xem thêm South Park Snow Day Deluxe Edition v20240715-P2P

Fall Of Mankind-TENOKE

Fall Of Mankind-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 16/07/2024 16/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,233

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Mô phỏng

Fall of Mankind là một trò chơi hành động góc nhìn thứ nhất, nơi William, một Hiệp sĩ của Hội đồng S ...

Xem thêm Fall Of Mankind-TENOKE

EvilVEvil-GoldBerg

EvilVEvil-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 16/07/2024 16/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 7,306

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Sống với ảo mộng sức mạnh ma cà rồng cuối cùng của bạn khi bạn khắc, cắn và bắn một con đường xuyên ...

Xem thêm EvilVEvil-GoldBerg

Instruments of Destruction v1.05-P2P

Instruments of Destruction v1.05-P2P

Cập nhật vào ngày: 15/07/2024 15/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 8,759

Thể loại: Hành động, Casual, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Phá vỡ các bức tường, phá bỏ các tòa nhà và gửi các cấu trúc đâm vào nhau trong các công cụ hủy diệt ...

Xem thêm Instruments of Destruction v1.05-P2P

Super Dark Deception-TENOKE

Super Dark Deception-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 15/07/2024 15/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,008

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai

Cái chết đang chờ bạn một lần nữa trong sự lừa dối siêu tối, một sự tái hiện 2D thú vị của trò chơi ...

Xem thêm Super Dark Deception-TENOKE

Holidays-TENOKE

Holidays-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 15/07/2024 15/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,000

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Indie

Trong cuộc phiêu lưu tương tác này, bạn chơi như một giáo viên bị những cơn sốt mê sảng. Một thế gi ...

Xem thêm Holidays-TENOKE

Quintus and the Formidable Curse-TENOKE

Quintus and the Formidable Curse-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 15/07/2024 15/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,306

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Quintus và lời nguyền đáng gờm là một trò chơi phiêu lưu kinh dị với sự khác biệt; Các nhân vật chí ...

Xem thêm Quintus and the Formidable Curse-TENOKE

The Breakup Arena-TENOKE

The Breakup Arena-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 15/07/2024 15/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 7,514

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

Một trò chơi đánh bại, nơi bạn đối đầu với người yêu cũ, pha trộn hành động mãnh liệt với cách kể ch ...

Xem thêm The Breakup Arena-TENOKE

KAKU Ancient Seal v20240715-P2P

KAKU Ancient Seal v20240715-P2P

Cập nhật vào ngày: 15/07/2024 15/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 10,322

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

KAKU: Ancient Seal là một trò chơi phiêu lưu hành động thế giới mở chủ đề viễn tưởng, cho phép bạn t ...

Xem thêm KAKU Ancient Seal v20240715-P2P

Ghost of Tsushima Directors Cut v1053.6.0712.1625-P2P

Ghost of Tsushima Directors Cut v1053.6.0712.1625-P2P

Cập nhật vào ngày: 15/07/2024 15/07/2024 bởi Rihnogames
Lượt xem: 9,107

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Ghost of Tsushima – Như những cơn thần phong Kamikaze, đội kỵ binh cảm tử 80 chiến binh samurai lao ...

Xem thêm Ghost of Tsushima Directors Cut v1053.6.0712.1625-P2P

‹302303304305306307›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game Palworld-RUNE
Tải game Subnautica 2 Early Access
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Resident Evil Requiem HYPERVISOR-P2P
Tải game Anomalous Coffee Machine 2-GoldBerg
Tải game LEGO Batman Legacy of the Dark Knight-VOICES38
Tải game SCUM The Long Haul-RUNE
Tải game Palworld v1.0.1-P2P

Game mới cập nhật

  • Kinny and the Cosmic Cauldron
  • Graphite
  • Aksun
  • KAZUMA KANEKO'S TSUKUYOMI
  • POPUCOM
  • Svarog's Dream
  • NODE
  • Yasuke Simulator
  • Grim Dawn Definitive Edition
  • Endacopia
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com