Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại 3D

Tennis Manager 26-SKIDROW

Tennis Manager 26-SKIDROW

Cập nhật vào ngày: 14/05/2026 14/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,888

Thể loại: Thể thao

Bước vào trải nghiệm quản lý quần vợt tiên tiến nhất từ ​​trước đến nay. Điều hành học viện của bạn ...

Xem thêm Tennis Manager 26-SKIDROW

Coincidences-DRMFREE

Coincidences-DRMFREE

Cập nhật vào ngày: 14/05/2026 14/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,894

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

Sau khi tiền thuê nhà tăng đột ngột, bạn chuyển đến một ngôi nhà rẻ đến mức đáng ngờ nằm ​​sâu trong ...

Xem thêm Coincidences-DRMFREE

The Wilds of Dacrima-GoldBerg

The Wilds of Dacrima-GoldBerg

Cập nhật vào ngày: 14/05/2026 14/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,939

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

Khám phá những bí mật của khu rừng trong câu chuyện về hai người bạn không ngờ tới này, cùng với nhà ...

Xem thêm The Wilds of Dacrima-GoldBerg

FATE Reawakened Prometheus-TENOKE

FATE Reawakened Prometheus-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 14/05/2026 14/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,052

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

Đánh thức lại các trò chơi FATE được giới phê bình đánh giá cao hơn bao giờ hết! Chơi tất cả 4 tựa ...

Xem thêm FATE Reawakened Prometheus-TENOKE

Vultures Scavengers of Death-TENOKE

Vultures Scavengers of Death-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 14/05/2026 14/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,800

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Chiến lược

VULTURES là một game kinh dị sinh tồn theo lượt mang tính chiến thuật, lấy cảm hứng từ tác phẩm kinh ...

Xem thêm Vultures Scavengers of Death-TENOKE

Dead Sector Outbreak-TENOKE

Dead Sector Outbreak-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 14/05/2026 14/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,850

Thể loại: Hành động, Nhập vai

Sống sót ở vùng đất hoang sa mạc tàn khốc sau một đợt bùng phát tàn khốc. Hãy nhặt rác, xây dựng và ...

Xem thêm Dead Sector Outbreak-TENOKE

Egypt Frontiers v1.0.4-P2P

Egypt Frontiers v1.0.4-P2P

Cập nhật vào ngày: 14/05/2026 14/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,920

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Đắm mình vào vùng cát của Ai Cập cổ đại trong 'Biên giới Ai Cập'. Là một nhà xây dựng bậc thầy, hãy ...

Xem thêm Egypt Frontiers v1.0.4-P2P

Bylina v20260513-P2P

Bylina v20260513-P2P

Cập nhật vào ngày: 14/05/2026 14/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,002

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Bước vào thế giới thần thoại Slav và cuộc phiêu lưu thời trung cổ. Là một bogatyr trẻ tuổi, hành tr ...

Xem thêm Bylina v20260513-P2P

KIBORG v20260511-P2P

KIBORG v20260511-P2P

Cập nhật vào ngày: 14/05/2026 14/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,059

Thể loại: Hành động, Indie

KIBORG trên Steam là bom tấn hành động mới lạ mà bạn không nên bỏ qua. Cốt truyện lôi cuốn, lối chơi ...

Xem thêm KIBORG v20260511-P2P

Spirit of the North 2 v12765.14317-P2P

Spirit of the North 2 v12765.14317-P2P

Cập nhật vào ngày: 14/05/2026 14/05/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 1,792

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Indie

Hé lộ những bí ẩn của một thế giới cổ đại xinh đẹp trong Cuộc phiêu lưu góc nhìn thứ 3 ngoạn mục này ...

Xem thêm Spirit of the North 2 v12765.14317-P2P

‹113114115116117118›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Azure Striker Gunvolt Trilogy Enhanced
  • F-Drones Simulator
  • Red Chat Ritual – TSUMIMI TIME
  • SpaceBourne 2
  • Dispatch
  • Halls of Torment
  • UBOAT
  • Thomas & Friends™: Wonders of Sodor
  • Cataclismo
  • Life Below
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com