Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại 2D

Sea Fantasy v2.7.0-P2P

Sea Fantasy v2.7.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 11/01/2026 11/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,885

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Cứu thế giới bằng cách câu cá! Đây là một game nhập vai hành động hoàn toàn mới, nơi bạn tham gia v ...

Xem thêm Sea Fantasy v2.7.0-P2P

Strange Antiquities v1.0.47-P2P

Strange Antiquities v1.0.47-P2P

Cập nhật vào ngày: 11/01/2026 11/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,048

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Indie, Mô phỏng

Nối tiếp bầu không khí trong Strange Horticulture, Strange Antiquities trao cho bạn cơ hội quản lý 1 ...

Xem thêm Strange Antiquities v1.0.47-P2P

Touhou Makuka Sai Fantastic Danmaku Festival Part III v20251224-P2P

Touhou Makuka Sai Fantastic Danmaku Festival Part III v20251224-P2P

Cập nhật vào ngày: 11/01/2026 11/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,852

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

"Touhou Makuka Sai ~ Lễ hội Danmaku tuyệt vời Phần III" là một trò chơi bắn súng địa ngục với phong ...

Xem thêm Touhou Makuka Sai Fantastic Danmaku Festival Part III v20251224-P2P

Looking Up I See Only A Ceiling v2.0.0.19-P2P

Looking Up I See Only A Ceiling v2.0.0.19-P2P

Cập nhật vào ngày: 11/01/2026 11/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,694

Thể loại: Phiêu lưu, Indie

Một cuộc phiêu lưu tâm lý ngắn về một cô gái căng thẳng muốn khám phá trần nhà của mình. ...

Xem thêm Looking Up I See Only A Ceiling v2.0.0.19-P2P

PATAPON 1 Plus 2 REPLAY v1.0.9-P2P

PATAPON 1 Plus 2 REPLAY v1.0.9-P2P

Cập nhật vào ngày: 11/01/2026 11/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,831

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Nhập vai

PATAPON là một cuộc phiêu lưu hành động trong đó người chơi sử dụng nhịp điệu của 4 chiếc trống thần ...

Xem thêm PATAPON 1 Plus 2 REPLAY v1.0.9-P2P

Sundered Soul Chains of the Undying-TENOKE

Sundered Soul Chains of the Undying-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 10/01/2026 10/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,637

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai

Sundered Soul: Chains of the Undying là một Rogue-Lite 2D Hack-and-Slash có nhịp độ nhanh, trong đó ...

Xem thêm Sundered Soul Chains of the Undying-TENOKE

Ephemeral-TENOKE

Ephemeral-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 10/01/2026 10/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 3,024

Thể loại: Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Mười bốn người từ khắp nơi trên thế giới đột ngột bị bắt cóc đến một công trình kiến ​​​​trúc biệt l ...

Xem thêm Ephemeral-TENOKE

Forts v1.35.0.r20546-P2P

Forts v1.35.0.r20546-P2P

Cập nhật vào ngày: 10/01/2026 10/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,806

Thể loại: Hành động, Indie, Chiến lược

Giải phóng khả năng sáng tạo và năng lực chiến lược của bạn trong Forts, RTS dựa trên vật lý đầy phấ ...

Xem thêm Forts v1.35.0.r20546-P2P

Snow Ash-P2P

Snow Ash-P2P

Cập nhật vào ngày: 09/01/2026 09/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,932

Thể loại: Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Snow Ash là một trò chơi sinh tồn và giao dịch dựa trên thẻ bài có chủ đề về vùng đất hoang hậu tận ...

Xem thêm Snow Ash-P2P

Just King v1.4.0g-TENOKE

Just King v1.4.0g-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 09/01/2026 09/01/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 2,882

Thể loại: Hành động, Casual, Indie, Nhập vai, Chiến lược

Just King là trò chơi hành động đấu tự động (Auto-battler) với phong cách Roguelike cổ điển kiểu Met ...

Xem thêm Just King v1.4.0g-TENOKE

‹878889909192›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Online: 404
  • ABSOLUTELY NOTHING GOOD
  • THE DEAD WE KNEW: Open World Survival
  • Three Kingdoms:Yi
  • Dungeon Inn
  • Her Revenge
  • ONE PIECE: Grand Gourmet
  • Cyberpunk 2077
  • Deep Rock Galactic
  • Dinkum
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com